ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 08, 2018, 02:44:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mr.x69

ในที่สุด น้องอุ๊ ก็เป็นเมียหมายเลข 6 ของลุงพล แต่แอบสงสารน้องนะ เพราะความชอบวุ่นวายเรื่องของคนอื่นไปท้่ว ทำให้ต้องโดนจนได้

dujimak

ไม่มีสาวใดรอดจากลุงคนนี้เลย อิจฉาลุงจังชีวิตจริงจะมีแบบนี้มั้ยน้อ555
ขอบคุณครับที่แบ่งปัน

Worakit Tungpasertkarn

jackwan01

polka2012

และแล้วก็ถึงตอนที่ผมรอคอยที่สุด อยากเห็นน้องอุ๊ โดนลุงพลจัดการซักที เหตุจากความจุ้นจ้านของตัวเอง ครั้งแรก
ก้อโดนรุมเลยแอบสงสารน้องอู๊แตโคตรอิจฉาลุงพล ::WooWoo::

vpmman

auddyxx

Sak Utp

มาแนวโหดเลยนะครับคุณลุง แต่ก็ชอบครับแบบนี้

naitoom

น้องนาถ คงจะหลงตาเฒ่าเอามากๆ ถึงขนาดย้อนน้องอุ๊ว่ายุ่งมากไปแล้ว
ยุ่งมากเลยต้องจัดให้ตาเฒ่ากำหลาบ

Sittipong Kengchai

moodum07

น้องนารถของผมน่ารักที่สุด
ปิดปากเพื่อนคนเดียว ช่วยเรื่องเสียวทั้งคุณหมอ ทั้งเพื่อนหลายคนเลยนะครับ

ว่าแต่ครั้งแรกนี่ ลุงควรระเบิดถ้ำทองเสียด้วยเลย
ยายอุ๊นี่ โดนไปสักทีสองที คงฮ้อตพอกับน้องเฟิร์นแน่ๆ

knight18

และแล้วสาวอุ๊ของเราก็โดนลุงพลจัดหนักซะแล้ว หวังว่าคงไม่หลงทวนลุงพลไปอีกคนนะน้องอุ๊

๋GEORGE

ลุงพลคนหื่นของพวกเราได้จัดน้องอุ๊จนได้​ จัดไปให้เต็มที่เลยนะลุง