ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 08, 2018, 02:44:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rimwarin

ได้ผลน๊ะครับ การวางแผนเพื่อพิชิตความสาวของอุ๊

ruby31797

หลังจาก สาวอุ๊จะติดใจลุงพลได้ขนาดไหน ถึงแบบว่ายอมทิ้งชายที่ตัวเองรักมาเป็นคอลเล็กชั่นของลุงพลฟหมเนี่ย น่าติดตามตอนต่อไป

ryg123456

ลุงพลจัดการเลยนะ อย่าให้รอดไปได้ เดี๋ยวงานเข้า
ว่าแต่ลุงอย่าติดใจน้องอุ๊หล่ะ
แล้วระวังแฟนของนางด้วยนะ

peddo

สงสารน้องอุ๊เหมือนกัน แม้จะเชื่อน้ำยาลุงว่าสุดท้ายเธอก็จะมีความสุข แต่ความรู้สึกต่อตัวเองคงจะแย่หน่อย โดนลุงปรับทัศนคติหลายยกหน่อยคงพอทำใจได้ น้องนาถนี่เหมือนโดนสะกดจิตเลยนะครับ ช่วยลุงทุกอย่าง เสร็จงานต้องสมนาคุณสักสองยก ลุงอย่าเพิ่งหัวใจวายก่อนละกัน พอตอนจบมีรูปสามสาวฝั่งครูเบสต์ ทำเอาฝันไปไกลเลย อยากเป็นลุงมั่งจัง ขอบคุณ​ครับ​

kajooyaimag

อุ๊โดนครั้งแรกก็สวิงกิ้งเลยนะครับถูกใจจริง ๆ ขอบคุณครับ

medas

น้องอุ๊เป็นคนแรกเลยนะเนี่ยที่ต้องใช้ยา จริงๆไม่ต้องใช้ยาก็ได้นะ แค่ให้น้องนาตใช้มือถือถ่ายวิดีโอ น้องอุ๊ถือคัตเตอร์ ก็ทำให้น้องอุ๊อยู่ยากแล้ว

Pigdavil

cdx

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

suriyamahajit

สาวอุ๊เสียสาวเสียแล้วลุงนี่โชคดีเป็นบ้าเลยขอบคุณครับ

armsmartmai

ใจนึงก็สงสารแต่อวัยวะเบื้องล่างดันสวนทางกับใจครับ  ฉากรุนแรงนิดๆได้อารมณ์มากครับ  ถ้าลุงพลมีโอกาสได้เปิดซิงอีกรูด้วย ขอเป็นท่าหมาเน้นๆเลยนะครับ เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งครับ

savana911

สาวๆ ในคอลเลกชั่นมีแต่ซิงทั้งนั้น อิจฉาลุงพลครับ อยากให้ถึงคราวหมอเบสเร็วๆจังครับ

sun_307

เสร็จลุงพลไปอีก 1 สาว แล้วสาวรายต่อไปจะเป็นใคร สาวคนไหนมายุ่งกับลุงพล โดนเอาเรียบ