ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 08, 2018, 02:44:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peat

ในที่สุดตาลุงก็ทะลวงสาวพรหมจรรย์ไปอีกหนึ่งคน..
แต่หนูนาถนี่ซิ..แน่นอนมาก..ถึงขนาดร่วมมือด้วยทุกอย่างเลย..

มนัส บุญหนุน

bluenavy

common

ไม่รู้จะสงสารหรือดีใจกับน้องอุ๊ดี ฝากลุงช่วยดูแลด้วยนะครับ

Phoowadol

ยังไงๆ วันนี้น้องอุ๊ก็ไม่รอด
อยู่ดีครับ ลงได้หลงเข้าถ้ำเสือ แบบนี้ แถมเสือตัวนี้ยังมีผู้ช่วยสาวสวย อย่างน้องนาถ เอาไว้ ลดแรงต่อต้านของน้องอุ๊ ให้ผ่อนคลาย ด้วยแล้ว ยิ่งทำให้ง่ายยิ่งขึ้นสำหรับ การมอมความเป็นสามีให้กับน้องอุ๊ เพื่อเป็นการปิดปาก
   จากการที่ดูเหมือนจะเป็นการ ข่มขืนกลายๆ ในช่วงแรก แต่ คิดว่า ด้วน ฝีมือ ลีลา ชั้นเซียนนักเปิดซิง ยอดนักรัก อย่าง ลุงพล คงค่อยๆ ป้อนกระตุ้น อารมณ์ ใคร่ สวาท ในก้นบึ้ง ของนอกอุ๊ ให้คล้อยตาม จนสมยอมพร้อมเป็นเมีย ของลุงพล อีกคนจน ต้องติดใจแบบน้องโดนัท แน่ๆ (ปากร้าย แต่ใจรัก พร้อมเสมอที่ลุงต้องการ)
   แต่หลังจากวันนี้ไป ดูแล้วเส้น ทางความรัก ของหนุ่มแจ็ค กับ น้องอุ๊ คง บรรจบกันค่อยข้างยากเสียแล้วหละมั้งครับ ใช่มั๊ยครับไรต์
ว่าไปแล้วน้องอุ๊นี่น่าสงสาร จริงๆนะครับ ขนาดน้อง โดน ลุงพลข่มขืน รีดเดอร์ ทั้งหลายในนี้
ยังดูเหมือน สะใจ ที่ได้เห็นฉากนี้ ด้วยซ้ำดูๆไปตอนนี้ ที่ออกฉาย มา ก็เริ่มชักจะสงสาร น้องอุ๊ขึ้นมาแล้วสิเรา แต่เป็นไงก็ไม่รู้ทำไมส่วนล่างของผมมัน แข็งไม่ยอมลงแบบนี้ ก็ไม่รู้สิ ทั้งๆ ที่ สงสารน้องอุ๊ อยู่นะเนี่ย แต่ขอตัว ปลดปล่อย แป๊บนึงนะครับ คงไม่ว่ากัน ขอบคุณมากนะครับ ท่าน nato เป็นอีกตอนที่ให้ความเสียวได้ ระดับ เต็ม10 จริงๆ สุดยอดมากครับ  ตอนหน้า p.3 ขอมาไวๆ ต่อเนื่องเลยนะครับ ขอบคุณมากครับ

Micky Miku

น้องอุ๊คนงามเสร็จลุงอีกรายแล้ว ต่อไปขอหมอเบส อีกซักคน

doxswing

โอ้ มีหนูนาถมาแจมด้วย มันส์พะยะคะ แลัวหนูอุ๊จะมองหน้าแฟนทหารติาไหมเนี่ย

kemshir rokurotor

จัดหนักเลย มาขนานนี้ถอยไม่ได้ต้องให้ติดใจอย่างเดียว

แอม แอม

รอมานานและแล้วน้องอุ๊จอมจุ้นก็โดนลุงพลเสียที 555สุดยอดไปเลยลุงพล ::Confident::

doctorchit

(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

airfoxus

ในที่สุดน้องอุ๊ก็ถูกลุงพลของเราจัดการซะที อย่าลืมให้รางวัลน้องนาถด้วยนะลุงพลอุสาห์ช่วยลุงพลขนาดนี้ต้องจัดหนักให้น้องนาถด้วย

red hulk

tanakijj1980