ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuuga] Teacher and Student Ch.1 ครูเฟี้ยว นักเรียนแสบ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 09, 2018, 06:53:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เคยอ่ายของเก่าภาพไม่ค่อยชัดเท่าไร อันนี้จุใจเลย  อ.นี่อ้อนเป็นแมวเลย

HypN♥s

อ้างจาก: doujin.forum เมื่อ พฤษภาคม 09, 2018, 04:53:49 หลังเที่ยง
คุ้นๆ ตั้งแต่ชื่อเรื่องแล้ว แต่ไม่นึกว่าจะเป็นเรื่องเก่า 10 ปีที่แล้ว  ::Suffocate::

รู้สึกว่าตัวเองแก่ขึ้นมาทันทีเลย  ::Elder::

เห็นคราวก่อนมีปัญหาเรื่องรูปไม่ขึ้น https://imgur.com/ ก็ดีนะจ้า อัพเป็นอัลบัมได้ด้วย
สมัยก่อนก็ใช้imgur.com ครับ แต่มันเซพได้ทีละรูป เลยขี้เกียจใช้ ไม่รู้ตอนนี้เซพได้ทีละชุดได้หรือยังนะ  ::Doubt::

(S)Kater

อาจารย์ติงต๊องน่ารักมีอารมขันดีอ่ะ อ่านไปๆมาๆถึงหน้า20เหมือนเลิฟคอมเมดี้
ผมลุ้นใจสั่นอยากให้เป็นเรื่องยาวไม่ต้องมีอะไรกันก็ได้ เพราะสนุกมากอยากให้มีเรื่องป่วนๆไปวันๆ
เหมือนมังงะเลิฟทั่วไป ถ้าเป็นแบบนั้นคงสนุกดี แต่พออ่านถึงตอนไคลแมก มันต้องมีสิถึงจะสนุกกว่า
แล้วก็สนุกจริงๆ อยากจารย์น่ารักขึ้นไปอีก ทำให้อยากรู้ว่าอะไรทำให้เธอเป็นแบบนี้
หรือเธอผ่านอะไรมา เธอไม่คิดอะไรจริงๆหรือไง โอ๊ยย คิดไปก็ปวดหัว รอติดตามจากท่านฮิปละกัน
เรื่องใหม่สนุกอีกแล้วววว ขอบคุณท่านฮิปมาก เรื่องนี้ขอตามจริงจังเลยครับ หลงรักอาจารย์เข้าซะแล้ว

::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

***ผมพลาดเรื่องนี้ไปได้ไงเมื่อ10ปีที่แล้ว  ::Touchy::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

HypN♥s

อ้างจาก: Kater เมื่อ พฤษภาคม 09, 2018, 05:31:28 หลังเที่ยง
อาจารย์ติงต๊องน่ารักมีอารมขันดีอ่ะ อ่านไปๆมาๆถึงหน้า20เหมือนเลิฟคอมเมดี้
ผมลุ้นใจสั่นอยากให้เป็นเรื่องยาวไม่ต้องมีอะไรกันก็ได้ เพราะสนุกมากอยากให้มีเรื่องป่วนๆไปวันๆ
เหมือนมังงะเลิฟทั่วไป ถ้าเป็นแบบนั้นคงสนุกดี แต่พออ่านถึงตอนไคลแมก มันต้องมีสิถึงจะสนุกกว่า
แล้วก็สนุกจริงๆ อยากจารย์น่ารักขึ้นไปอีก ทำให้อยากรู้ว่าอะไรทำให้เธอเป็นแบบนี้
หรือเธอผ่านอะไรมา เธอไม่คิดอะไรจริงๆหรือไง โอ๊ยย คิดไปก็ปวดหัว รอติดตามจากท่านฮิปละกัน
เรื่องใหม่สนุกอีกแล้วววว ขอบคุณท่านฮิปมาก เรื่องนี้ขอตามจริงจังเลยครับ หลงรักอาจารย์เข้าซะแล้ว

::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

***ผมพลาดเรื่องนี้ไปได้ไงเมื่อ10ปีที่แล้ว  ::Touchy::
โห่ เรื่องนี้ดังมากนะในสมัยนั้น พลาดได้ไง นั่นซิ  ::Doubt::
เอาเป็นว่า มาอ่านใหม่ละกัน เรื่องนี้สนุกครับ บอกเลย มีให้ลุ้นทุกตอน

ตอนนั้นที่เขากำลังเเข่งนักแปลหน้าใหม่ แจกเหรียญกัน ผมเพิ่งขึ้นอนุบาล2นั่งดูตาปริบๆอยู่เลย  ::Oops::

executioner

อืมมมมม คลาสสิค จำได้เคยอ่านผ่านๆเมื่อนานมาแล้ว แต่มาอ่านอีกทีก็ยังได้อารมณ์เหมือนเดิม

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลครับ ท่านฮิป จะรอชมตอนถัดไปครับผม

as72340639

ก็ว่าแล้วชื่อเรื่องคุ้นๆ คุ้นจิงๆด้วย ไหนๆก็รีเมคใหม่แล้วขอแอบดูสักแว๊บบบบ  ::Confident::

drof666

เรื่องนี้เหมือนเคยผ่านตาเมื่อนานมาแล้ว แต่ก็สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดเหมือนเดิม ที่โรงเรียนก็ตามฐานะศิษย์กับอาจารย์ ส่วนที่บ้านผัวกับเมีย ::Glad::

Gunitle

ว่าแล้วชื่อคุ้นๆ เป็นอีหเรื่องที่ชอบเหมือนกันครับ รอตอนต่อไปครับผมม

siwapol55

เรื่องนี้จำได้เคยเมื่อก่อนเคยอ่านบ่อยๆ ไม่นึกว่าจะแปลไว้เป็น 10 ปีแล้ว
ขอบคุณมากนะครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

จะสรุปว่าเป็นแผนของคุณครูที่จะหลอกกินลูกศิษย์ตัวเอง ชิมิ

xsoulkung123

อาจารย์สาวก็ไม่ใช่เล่นๆ ส่วนไอ้นักเรียนหนุ่มก็แสบดีจริงๆ
แบบนี้ได้สะใจทั้งวันแน่ๆ
::Yes!::

hot2day

เหมือนเคย เอ๊ะรึไม่เคยอ่าน เอาเป็นว่าลืมละกันต้องอ่านใหม่  ::Oops::

Inzomnia

เรื่องนี้สนุก อ่านเพลินๆ อ่านใหม่อีกรอบก็โอเคอยู่นะ

Joker-

exsoldier

เรื่องนี้้ สนุกกกก จำได้ คุณครูน่ารักกกกกก  อ่านแล้วอยากมีแฟนเลยยยยย