ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 11 part1

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 13, 2018, 11:49:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongsap

ได้จังหวะแกงเกอร์เร่งสร้างลูก

sunnyman

ขอบคุณมากครับ สารภาพว่า ผมจำตอนเก่าๆ ไม่ได้แล้วครับ ส่วนหนึ่งอาจจะเพราะ แนวเรื่องค่อนข้างซับซ้อน ครับ

ลองเขียนเรื่องใหม่ พักเรื่องนี้ไว้ก่อน
เปลี่ยนแนวให้ ย่อยง่ายๆ ดีไหมครับ
จะได้ไหลลื่นมากขึ้น แล้วไว้มี ไอเดียอื่นๆ ค่อยกลับมาเขียนเรื่องนี้ต่อครับ

Tha Napong

พระเอกจะโดนยึดร่างรึปล่าวเนี่ย เหมือนจะทำอะไรไม่ค่อยถูกใจอีกคนที่อยู่ในร่างเลย

err

น่าจะเก็บแพรเข้ารังรักไว้อีกสักคนนะ

nithiwit sakfun

กำลังย้อนไปอ่านตอนเก่าได้สองสามตอนไม่ทันไรตอนใหม่มาเลย

alasangel

รออยู่ครับ อยากเห็นฮาเร็มของเก่งจริงๆ

ylnox xonly

จริงๆเอ็งก็อยากเอามันเหมือนกันล่ะวะข้ารู้หรอก
55 คนอ่านก็ว่ายังงั้นเหมือนกัน

dreamice

หายไปนาน เลย นะครับ  ตื่น มาก้ได้ลูกเลย

kvachira

ได้ลูกพร้อมกันสามคน จากฝีมือแกงเกอเลย

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

MAC

ระวังนะครับแกงเกอร์จะทำเป็นโรงงานผลิกเด็ก(อยากทำด้วยครับ) ::Shy::

gritkin

ได้สับรางกันวุ่นวายเลยละงานนี้

surway2532

พระเอกช้าไม่ทันใจ แก๊งเกอร์เลยคุมร่างปั๊มลูกซะเอง ช่วยพระเอกสะสมตัวอักษรให้ไวขึ้นด้วย 

FLYINGPIG

กว่าจะเก็บอักษรได้หมด เฮ้อ....เหนื่อยแทนว่ะ

sun_307

ระวังแกงเกอร์จะยึดร่างถาวรนะท่าน เดี๋ยวสาวๆได้ท้องกันหมดแน่

kidzero

หายไปนานแต่ยังฝีมือไม่คกเลยครับ บทในเรื่องบรรยายได้อารมณ์ดีจริงๆ