ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 11 part1

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 13, 2018, 11:49:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sorasl

ตอนนี้เริ่มเปิดเผยความลับของแกงเกอร์มากขึ้นละครับ

อิทธิพล ทบชา

จัดสามสาวคงสุดเสียวไปเลยนะ5555

Phoowadol

หายหน้าหายตาไปนานมาๆเลยครับท่าน นึกว่าท่านเลิกแต่งไปแล้วเสียอีก กับเรื่องนี้ ดีใจมากเลยครับที่ท่านกลับมา รังสรรค์ผลงานดีๆให้รีดเดอร์ ได้อ่านกันอีก กับบทบาทพิศวาทข้างหน้า น้องแพรจะยินดี พร้อมใจถวายตัวให้ พระเอกแบบ สมยอมรึไม่ หรือต้องให้แกงเกอร์ ช่วยอีกรอบ. ? ใจจริงๆ อยากให้ทั้งสองเป็นตัวของตัวเองแล้วบร.ร.เล้งด้วยจิตอันสมยอมพร้อมใจ. น่าจะอ่านได้ถึงอารมณ์. มากว่า ที่จะโดนควบคุมจิตนะครับ. ไม่รู้ว่าไรต์จะเห็นด้วยรึเปล่า. เนอะ!?   ขอบคุณอีกครั้งนะครับ ที่ท่านกลับมาส่งความสุขให้สมาชิกได้อ่านกันอีก ขอบคุณครับ

thing

แกงเกอร์มีโอกาสนี่จัดหนักจัดเต็มเลย ::Thankyou:: ::Thankyou::

pinmonkey

ป้องกันปัญหาแถมได้สาวมาเป็นบริวารอีกคน พระเอกสุดยอดมากครับ ขอบคุณมากครับ

suriyamahajit

อย่างนี้ก็ได้ทายาทต่ออีกเลยสิ

wood007

ขอให้ทบทวนตัวอักษรแต่ละตัวว่ามีใครบ้างเพราะตอนนี้อ่านแล้วงงครับตามไม่ค่อยถูก

mdemigod

ทำไมถึงยอมให้แกงเกอร์มันเข้าครอบครองร่างหละครับ แบบนี้ก็แน่สิ แล้วใครจะช่วยพระเอกของเรื่องได้บ้างครับ

sommai.su

หายไปนานกลับมากลับภาคใหม่แห่งความเสี่ยว

akennya

เก็บสาวๆ ไว้เยอะ ต้องสับรางดีๆ

negazero

ท่าาทางว่าตอนนี้จะยาวจนแบ่งพาร์ทด้วย อยากรู้ว่าจะจบตอนไหน

resistance

แกงเกอร์โหดกว่าเจ้าของร่างอีกมั้งนะ

Suchart Thanee

สาวนอกแค่สะใจ แต่สาวไทยนี่ สุดเสียว ขอบคุณมากครับ

jackwan01

อยากจัดแพรวาจังเลยไม่รู้จะได้คิวตอนไหนนะ

รักแท้ ไม่มีจริง

หายไปนานเลย แต่กลับมสจัดซะหนักเลยนะ ลุ้นซะเปียกเลย