ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 11 part1

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 13, 2018, 11:49:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mero

สองสาวท้องอีก สรุปจบเรื่องมีลูกจนตั้งทีมamerican football ได้แน่

bondinlove

ห่างหายไปนานเลย ชอบเรื่องนี้มากๆครับ พระเอกเรื่องนี้โหดมาก 555

nagatochans

ช่วงใกล้จบเรื่องมีหวังสับรางสัก 50 คนเลยแบบนี้

Nong5670

หายไปนานเลย ติวต่อไปจะเป็นสาวคนไหนดีนะ

sarozzero

เรื่องที่แกงเกอร์ปิดบังเอาไว้ ถ้าพระเอกรู้เรื่องขึ่นมาจะเกิดอะไรขึ้น
จะถึงขั้นยึดร่างแบบเสมบูรณ์เลยไหม
ส่วนน้องแพรถ้าพระเอกไม่ลงมือ เจ้าแกงเกออ์ก็ต้องทำแน่

po3821

หายไปนานเหมือนกันนะครับ แต่กลับมาเปิดเรื่องมาก็เล่นจัดหนักเลย เล่นสาวทีเดียว2คน แถมเจ้าตัวแสบยังทิ้งปัญหาไว้ให้พระเอกเราแก้ไขซะอีก ดีที่คิดแก้ปัญหาเฉพาะหน้าได้แบบฉิวเฉียด ลุ้นสนุกเลย ขอบคุณครับ

thum2520

คนสวย ๆ เรื่องอะไรจะไม่อยากเอาเนอะ

arkira

รอคอยมานานแสนนาน ถึงไรต์จะบอกว่าสั้น แต่แค่ไรต์กลับมาก็หายคิดถึงแล้วขอรับ

segasa

เนื้อเรื่องเริ่มมีเงื่อนงำ มันจะผลิตคีปเปอร์ทำไม เเล้วสาวๆที่จะต้องท้องลูกๆของเธอจะเป็นคนรึเปล่านะ ::Hmmm::

lovesupitcha Pormsopa

หายไปนานมากกลับมาอีกทีกินหอยนอกเลยนะ

shadow5

หายไปนาน มากกก เลยครับคิดถึง แพรวาใจจะขาดดด

ยังไงก้อยังจะรอ อักขระวิเศษตอนต่อไปนะครับ

ขอบคุณมากครับบบบ

XYZ

ขอสารภาพว่า นานเกินจนจำเนื้อเรื่องตอนเก่าไม่ได้แล้วครับ

แต่รอบนี้มีเปิดตัวละครใหม่เข้ามาใช่มั้ยครับ  ::Shy::

ขอบคุณครับ

Ram PakVan Rachawong

รู้สึกว่าไอ้แกงเกอร์นี่น่ากลัวแหะ มีความหื่นแบบไม่ปรานีเลย ที่พาเจ้าของร่างให้มานอนกับแพรวาแบบนี้ มันต้องมีแผนอะไร

tripplet

โอ้วววว กลับมาละคับเรื่องนี้ คิดถึงมากมาย

เดี๋ยวต้องกลับไปอ่านฟื้นความทรงจำอีกรอบ 

ดูจากบทนี้ ชะตาพระ้อกเราคงต้องหาสาวเพิ่มอีกพรึบ 

knightmoon

ตอนนี้รอเจ้าตัวร้ายจากอีกเรื่องโผล่ออกมาเลย น่าจะสนุก คงจะดุเดือดแน่นอน