ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 11 part1

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 13, 2018, 11:49:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eveden

ขอบคุณครับ คิดถึงอยู่เลย เพิ่งได้ไปอ่านตอนเก่าไม่นาน พลอตพัฒนาขึ้นเรื่อยๆครับ รอติดตามเลย

Sc0019

ต้องไปรื้อฟื้นตอนเก่าหน่อยแล้ว แต่แกรงเกอร์ทำให้เจ้าของร่างเบาแรงขึ้นเยอะ อักษรต่อไปจะเปนไงล่ะนี่

alittleboat

กลับมาแล้วๆๆ ยังติดตามเรื่องนี้ อยู่นะครับ
ยัง รอ ฉากบู้ ระหว่างพระเอก กับ ตัวร้าย 55

karasukung

แพรวาเสร็จไปอีกคนไล่เก็บสแปร์รัวๆ 55555

เจนณรงค์ หอมหวล

แกงเกอร์ควบคุมร่างกายบ่อยๆจะดีมัยเนี่ย กลัวมันยึดถาวร

marcut

พระเอกเรานี่ไม่คืบหน้าเลย ต้องให้แกงเกอรืช่วยซะล่ะ
แต่เรื่องแพรวาเมื่อคืน ยังไงเนี่ย

gnun2518

ทำไปเถอะจะกี่คนถ้าสาวๆเขาเต็มใจ

phenix

แก๊งเกอร์นานๆได้ออกมาทีจัดหนักเลย

Omlet P

แกงเกอร์จัดเต็มแบบนี้เปรมพี่เขาหละ

ryg123456

หายไปนานเลยนะครับ เดี่ยวกลับไปฟื้นดู
ว่าแต่สาวแพรกลับรับได้นะครับ ไม่กังวลกับการที่มีหนุ่มอยู่ข้างกายเลยนะครับ

Ideology

คุ้มจริงๆครับ ได้ทั้งตัวอักษร ได้ทั้งสามสาว

whitegon

คิดถึงมากครับห่างหายไปนานรูปของตอนเก่าก็หายไปครับ 

yoyoman

หลังจากหายไปนาน กลับมาอีกทีแกงเกอร์จัดทีเดียวสามคนเลยนะครับ

tunnut

เท่ากับว่าตอนนี้มีลูก5คนเเล้วใช่ไหมครับ...รึ ผมนับผิด

ขอบคุณครับ..ยังรแอ่านอยู่เสมอครับ

kamic

หายไปนาน  แรงดีจนน่าอิจฉา  จัดหนักซะจนท้องเลย