ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...24 อยากรู้แต่ไม่อยากถาม

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 14, 2018, 09:51:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veget

น้องนานี่ความลับเยอะ แต่ละอันเสียวๆทั้งนั้น ผมว่า พี่ภพนี่น่าจะจัดกันตั้งแต่พี่สาวยังไม่ตายเลยแหละ ปล. ผมว่ารูปกำลังดีนะ

prasong

มีเซ๊กส์กับคนอื่นแล้วไม่บอกก่อน  ต้องทำโทษอย่างหนัก

casa

วันนี้ ปล่อยงาน แต่เช้านะครับ เรื่องรูป ประกอบผมว่าท่าน หารูปได้เด็ดมากครับ หลายรูปนี่ ให้อารมณ์ เข้ากะเรื่องมาก 
เรื่อง copy งาน ผมไม่เคยเขียนงานเอง เคยลองแปลงานภาษาอังกฤษ แล้วรุ้สึกสำนวนไทยเรา ทื่อไป ไม่ไหว เลยไม่เข้าใจอารมณ์ ท่านนักเขียนนัก แต่ในฐานะปลิง ที่โหลดงาน แฟนซับ เพจนึงใจมาก เขียนเลยว่าใคร อยากเอายำไปขาย เชิญตามสบาย เพราะคนทำทำเพราะใจรัก และอยากแปล 
ต่างคนก้อต่างความคิด ครับ ให้กำลังใจเจ้าของงานทุกท่าน 
ส่วนเรื่อง นู๋นาตอนนี้ ชักไง ๆ นะท่าน แปลว่า นู๋นาของผมนี่ สวมเขาสามี มานานแล้วสิ เนี่ย โถ ๆๆๆๆ น่าสงสารคุณสามี 5555

bangsan

หนูนามีของให้เล่นใหม่อีกแล้วคนนี้น่าจะถึงใจหนูนาแน่ๆ

Joetan

มีความลับกับผัวอีกแล้วนะน้องนา ไม่รู้ว่ามีความลับอีกเท่าไรที่ไม่ได้ยอกแต่ผัวน้องนาคงไม่สนอะไรเท่าไรขอให้ได้แอบดู แล้วค่อยถามเอาที่หลัง

Joetan

ที่น่าสงสัยอีกเรื่องคือลูกไม่รู้ว่าลูกตัวเองหรือเปล่านะ

กองทัพ ตี

ชอบตอนนี้มากครับ อยากรุจังไปได้กันตั้งแต่ตอนไหน ถ้ามีโอกาสอยากเห็นนาโดนฝรั่งดุ้นใหญ่ๆนะครับ

peddo

บางทีก็ต้องทำใจ คนสวยย่อมมีโอกาสเจอของใหญ่ลีลาดมาก่อน ถ้าเราให้เธอไม่ได้ และทนไม่ได้ก็ต้องเลิกครับ แต่ถ้าทนปวดตับได้ก็อาจมีเสียวต่อไป หวังว่าน้องนาคงไม่ได้ทั้งหมู่บ้านนะครับ ขอบคุณ​ครับ​

sarojs2514

คนสวยย่อมมีโอกาสเจอของใหญ่ลีลาดี ถ้ามีโอกาสอยากเห็นนาโดนดุ้นใหญ่ๆ

zero009

anutit9119

ตอนนี้ เริ่ีมบทเสียวไม่ต้องปูทางกันเลย แต่น้องนาก็ไม่ทำให้บทเสียวด้อยกว่าตอนอื่่น มันเกิดอะไรขึ้น รอติดตามครับ ขอบคุณ

surway2532

นาอาจจะแอบมีไรกับพี่ภพมานานแล้วนะแต่เพึ่งจะมาปล่อยตัวปล่อยใจตอนสามีเปิดทางให้เบยจัดเต็มๆทุกครั้ง ส่วนเรื่องรูปผมว่าก้อไม่มากไม่น้อยนะพอดีๆโอเคแระ

donki

คุณนา เซ็กซี่สม่ำเสมอ แถมยังมีความลับแปลกๆ ที่คอยซ่อนไว้และไม่เคยทำให้ความสัมพันธ์มีปัญหา

the_nation

ความลับเปิดเผยออกมาเรื่อยๆ จากสาวน้อยเรียบร้อยเป็น แม่เสือสาวล่าสวาท ขอบคุณครับ

kriangbaac

ความลับเยอะจริงๆเลยคุณนา แล้วต่อไปจะมีใครอีก ต้องคอยติดตามเรื่อยๆแน่นอนเรื่องนี้