ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...24 อยากรู้แต่ไม่อยากถาม

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 14, 2018, 09:51:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sky_ii

มันต้องมีติดอกติดใจจนกู่ไม่กลับกันบ้างแล้วละงานนี้

zeebraa

ได้อารมณ์มากเลย ความรู้สึกส่วนตัวนะ ไม่อยากให้มีการ ขโมยผลงานออกไปเลย เพราะไม่งั้น คนแต่งจะเสียกำลังใจ และเรื่องดีๆจะหายหมด เป็นกำลังใจให้

gungun.khondee

นานี่ไวไฟน่าดู จะคุมอยู่ไหม ดูท่าจะร้อนแรงตลอดเวลา

ryg123456

รู้สึกว่าคสที่จะเสพติดเรื่องนี้น่าจะเป็นน้องนานะครับ

Priceless

ผมว่ารูปก็ไม่ได้เยอะไปนะ กำลังดีครับ เป็นกำลังใจให้ครับ เขียนต่อไปเรื่อยๆ

Srinucha Matarach

ตื่นเต้นดีนะครับ แอบดูแบบที่เมียไม่รู้ว่าเรารู้แล้วก็เย็ดซ้ำรอยไปเลย

Tono Hisashi

แหม สดตั้งแต่เริ่มเลย จะรอด​แตกในไหมเนี่ย

Ntntnt

ผมว่ารูปไม่เยอะไปนะคับกำลังพอดี ส่งเสริม จิตนาการได้ดีเลยคับ

po3026

ยังมีอีกไหมทั่หนูนาทำโดยไม่บอกคุณสามี (เรื่องเสียวลับหลังนะ)

123199

amorn niemgerd

อมร

Phoowadol

ความลับในอดีตของนาค่อยๆเริ่ม เผยออกมา ทีละนิดๆ ความสัมพันธ์ฉันท์ชู้สาวระหว่าง พี่เขยกับน้องเมีย มันเป็นเรื่องที่ระเอียดอ่อน ต่อความรู้สึกในชีวิตคู่ จะด้วยความใคร่ความหลง
จะตั้งใจหรือเป็นอุบัติเหตุพลั้งเผลอในอดีต ที่ผ่านมานั้น น้องนาเลือกที่จะเก็บไว้เป็นความลับไม่อยากให้สามีรับรู้เพราะเกรงว่าจะรับไม่ได้เพราะถือว่าเป็น ญาติกัน อันนี้ แหละสำคัญ เนื่องจากสามีนากับตัวนาเพิ่งมาค้นพบ การเติมเต็มเรื่องเซ็กซ์  ไม่กี่เดือนที่ผ่านมานี่เอง. แต่ถึงกรถนั้นก็ตาม นาเองก็ยังเกรงว่าสามีจะรับไม่ได้กับเรื่องนี้ในตอนนี้ เพราะว่าเป็นญาติกันนี่แหละ จึงยังไม่ยอมเปิดเผยพูดความจิงให้ฟังเหมือนกับ เคสอื่นๆที่ผ่านมาในเกมส์เติมเต็มของทั้งคู่. โดยเลือกที่จะแอบมาลักกินกันเองเพราะใจหวยหารสชาดและลีลาของพีเขย ที่ตอบสนองความต้องการให้ตาได้แบบถึงใจเต็มอิ่ม จากการที่ นา แตกแล้วแตกอีก นี่แหละมันทำให้อยู่เหนือความสำนึกถูกผิด. แต่การกระทำครังนี้ของนา ไม่แน่ใจว่านาจะตัดสินใจถูกรึไม่. อันนี้ต้องดูว่าแฟนนาจะคิดยังไง? น่าสนใจครับ
      เชื่อว่าการกระทำของนาในครั้งนี้มันมาจากความต้องการปลดปล่อย อารมณ์เซ็กส์เพียงอย่างเดียว ไม่มีความรักเข้ามาปะปนแน่นอน ด้วยความเชียวชาญชำนาญการด้านเซ็กซ์ของพี่เขยนั้นมันสุดยอดขั้นเซียน. นาเลยอดใจไม่ไหว แค่นั้นเอง. อีกอย่างเพราะนาเธอรักสามีของเธอมาก เพียงคนเดียว งานนี้เลยเป็นแค่การเติมเต็มของนาแต่เพียงผู้เดียว
      แต่กับสามีเองตอนนี้คงจิตตกน่าดู. คงคิดไปไกลสารพัด หละ     แต่เชื่อว่าด้วยรสนิยมของเขาและนาที่เป็นแบบนี้. เมื่อได้เปิดอกพูดคุย กันจริงจัง ผมว่าด้วยความรักของทั้งสองจะช่วยคลี่คลาย ให้เรื่องนี้ได้เป็นสิ่งที่เติมเต็มให้กันและกันได้แบบ Happy ทั้งสองคนหละครับ. ขอบคุณมากครับ

Palkhar

jeditay

ได้กันหมดทั้งบ้านเลยไหมเนี้ย สงสัยคงอีกยาว

aditep buranato

พี่เขยน้องเมียคู่นี้แซ่บมาก แอบทำกันมานานแล้วล่ะสิเนี่ย ผัวก็แอบดูไป