ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...24 อยากรู้แต่ไม่อยากถาม

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 14, 2018, 09:51:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yothin_d

เรื่องอันดับ1ในใจตอนนี้เลยครับ มารอลุ้นน้องนาทุกวัน ลุ้นว่าจะโดนอะไรเพิ่มอีก 555

Newnotpost

พี่เขยก็มาอีกคน ทั้งหมดรวมกี่คนแล้วเนี่ยน้องนา น่าจะเก็บกดมานานนะเนี่ย

Timdig Xixt

ผัวนาเจอหลอกอีกแล้ว
มีปมมาให้ลุ้นตลอดตับจะพังแล้ววว

controlx

Jiraai

ดูท่าแล้วน้องนาน่าจะมีความลับ
อีกมากมายให้สามีค้นหาอีกแน่เลย มาลุ้นทุกตอนครับ

Tingting ThaiLand

anna123

momotaro z

ones26421

tayata1

diaby

หนุ่มคนใหม่ ปมลับที่ไม่เคยรู้มาก่อน ทำให้เรื่องน่าติดตามมากขึ้น แต่สามีจะทำใจได้ไหมที่นามีความลับปกปิดและมีชู้โดยที่ไม่เหมือนครั้งก่อนๆที่รับรู้ทุกครั้ง ต้องเจ็บช้ำและเกิดความไม่ไว้ใจกันอีกต่อไป ขอชมการเลือกภาพประกอบครับ เข้ากับเนื้อเรื่องดี ทำให้จินตนาการได้อารมณ์มากขึ้น ขอบคุณครับ

lunla

คาดว่านาน่าจะร้อนแรงมานานแล้ว แต่จะเรียบร้อยเฉพาะต่อหน้าสามี สุดท้ายเมื่อสามีรับได้ นาก็สบายใจ เปิดเผยได้ซะที คงเก็บกดมานาน

madsside

สุดยอดไปเลย ยิ่งอ่านก็ยิ่งมีมุมให้ค้นหามากขึ้นเรื่อยๆ

B C

phuwarin

รูปเยอะผมว่าอ่านแล้วได้อารมณ์ร่วมไปกับตัวละครดีครับ ชอบแบบนี้ ตอนนี้นา มีการระลึกถึงพี่เขยอีกแล้ว อยากอ่านตอนพี่เขยได้น้องเมียครั้งแรก น่าจะเสียวตื่นเต้นดีครับ