ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 56 : เปิดตัวน้องแนนนี่ พริตตี้สาวจากเมืองพล

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 14, 2018, 10:34:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามความเห็น อ่านมาจนจะจบภาคแรก คุณคิดว่าเมียคนไหนของลุงพล "ร้ายที่สุด" ครับ

ใบเฟิร์น
41 (10.6%)
โดนัท
68 (17.6%)
พิมมี่
7 (1.8%)
นาถ
97 (25.1%)
หมอพลอย
37 (9.6%)
ยัยอุ๊
136 (35.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 386

Panuwat Sangmongkon

samours

ผมเพิ่งมาตามอ่าน ถ้าท่านคลอดอีบุ๊คแล้ว ยังไงรบกวนแจ้งผมด้วยนะ พร้อมอุดหนุนครับ

AonNirvana

อ้างถึง"ก็ไอ้นันมันเจ้าชู้!! มันเหี้ย!!!" พอรู้สึกตัวว่าพูดคำหยาบต่อหน้าผู้หลักผู้ใหญ่ สาวทรายในชุดเสื้อยืดสีขาว กางเกงขาสั้นเสมอติ่งหอยก็รู้สึกตัว "อุ้ย!! ขอโทษค่ะลุง คือนันเค้าเจ้าชู้ หนูเลยทนไม่ได้"

"โอเค ๆ ลุงเข้าใจ ไม่ต้องเล่าแล้ว" ลุงพลยกมือขึ้นปราม "นี่ก็ค่ำมากแล้วนะทราย รีบกลับบ้านเถอะ เดี๋ยวแม่ด่าเอานะ"

สมิงพลเจ็บสินะ โดนทรายเข้าตรงสมิงพลน้อยโดยไม่ได้ตั้งใจ

ปล.1 ไม่ได้กลับมาซะนาน ตอนนี้ลืมเนื้อเรื่องเก่าไปหมดละ
ปล.2 ได้ยินว่ามีแนะนำเหยื่อใหม่เลยแวะมาสูบย้อนหลัง