ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 58 : อรัญญา & เดือนดารา

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 16, 2018, 02:02:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียของลุงพล คุณคิดว่าใครเซ็กส์จัดพอที่จะรับมือกับลุงพลครับ

ใบเฟิร์น
69 (16.7%)
โดนัท
22 (5.3%)
พิมมี่
128 (30.9%)
นาถลดา
87 (21%)
หมอพลอย
100 (24.2%)
ยัยอุ๊
8 (1.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 414

sofee

น้องอุ๊หมดสภาพแบบนี้ สงสัยจะไม่มีบทไปอีกสักพัก 555+
แต่น้องพิมมี่นี่บทจะดีก็ดีเหลือเกิน อิจฉาลุงจริงๆ ครับ

funkypunk

ใกล้จบภาคแรกแล้ว  รอดูว่าตัวละครแต่ละตัวจะลงเอยยังไง ส่วนตัวคิดว่าตัวละครแต่ละตัวอาจมีจำนวนฉากไม่ค่อยเท่ากัน และให้น้ำหนักไม่เท่ากัน คิดว่าภาคต่อไปน่าจะปรับตรงนี้ได้ แต่ได้อ่านเรื่องของชาติก่อนทำให้เห็นภาพรวมมากขึ้น รอลุ้นต่อไปว่าจะเกิดอะไรขึ้นกับสาวๆที่เหลือ

Clocktail

ในบรรดาเมียๆ ผมชอบพิมมี่ เป็นอันดับ 2 รองจากหมอพลอย
ดีใจที่มีซึนส่งท้ายให้ครับ

itsara visanwan

ไม่อยากจะคิดสภาพน้องพิมมี่หลังโดนเฒ่าชุมพลอัพเกรดเวอร์ชั่นใหม่จัดเต็ม

lekzaz

singkanong

น้องพิมมี่ต้องสะใจแน่ๆเลยที่ลุงพลได้รับการอัพเกรดมา สุดยอดดดดครับท่านผู้แต่งลุงพลผู้เป็นนักรักนักเย็ดแห่ะๆไม่ใช่นักการภารโรงแล้วว

Kingmar

ลุงนี่สุดๆจริงๆ ยังไงจะรออ่านผลงานคุณนะครับ อยากอ่านบทหมอพลอยคนสวยมากกกก

clickkuu

กลับมาแล้วพิมมี่ อยากอ่านตอนครูเบสท์เร็วๆจังเพราะถือเป็นตัวท็อปเลย

KWs

น้องพิมนี่แหละ เหมาะสมกับการปิดท้ายซีรีย์ที่สุดละคับ

Lert Nil

ตกลงตาลุงนี่มันชอบใครจริงๆกันแน่ หรืออยู่ใกล้คนไหนก็รักไปหมด ยิ่งพอรู้ว่ามีกรรมเวรกับ12 สาวอยู่ก่อน ท่าทางอีคงฉวยโอกาสฟันดะเพราะรู้ว่ายังไงก็ไม่พลาด

kizzies

ลุงพลที่อัพเกรดมาแล้วหื่นกว่าเดิมอีก อย่างนี้สาวๆต้องรวมหอยกันจัดลุงให้หมดสภาพ

nipon

ใกล้จบแล้ว วิถีชีวิตของแต่ละคนจะเป็นเช่นไร ขอบคุณครับท่านผู้แต่ง

Own008

กำลังสนุก น่าเสียดายที่จะจบภาคแรก ให้กำลังใจครับ

Bebe Ronnada

จะจบภาคแรกแล้วเป็นกำลังใจให้นะครับ ส่วนผู้ใดที่ก๊อปปี้ไปเพื่อผลประโยชน์ตัวเองกรุณาหยุดเถอะครับ