ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuuga]Teacher and Student Ch.7 ครูเฟี้ยว นักเรียนแสบ [แปลไทย By HypN♥s]**อวสาน

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 23, 2018, 06:39:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

มาถึงตอนสุดท้ายของความสัมพันธ์ครู-ศิษย์แล้ว
ขอบคุณมากครับสำหรับผลงานที่ผ่านมา

Reggal

คำถาม: ท่านคิดว่าจะจบยังไง
โมชิโมโตจะได้กับอาจารย์มั้ย จะจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งหรือเปล่า หรือว่าต่างคนต่างไปคนละทาง
อาจารย์จะโดนไล่ออกจากโรงเรียนมั้ย

ตอบ: จบแบบ Happy ending มีนักเรียนเห็นตอนผอถีบพระเอกทำให้ผอต้องลาออกกกก

eeb

เชีรดดดด ลุ้นอย่างกับดูละครซีรีส์ญี่ปุ่น
ขอบคุณมากครับทีแ่ปลมาให้อ่าน

Saturn Wang

todorov

Iphoneipad

::Glad:: ตกใจทั้งห้องเลย แต่ตอน 6 มีฉากประตูหลังด้วยแหะ
ขอบคุณสำหรับการแปลครับ

kunzitez

esenex

อาจารย์เอาจริงแล้ว เป็นตอนจบที่คุ้มค่ากับการรอจริงๆ สนุกมากที่ตามมาทุกตอน

ตอนจบนี่น่าจะออกจากโรงเรียนไปอยู่ด้วยกันแหละ

kuncoolmax

ให้ผมเดานะผมว่าอาจารย์โมริซากิ ต้องลาออกไม่ก็โดนไล่ออกแน่ แล้วอยู่ด้วยกันแบบแฮปปี้ แต่ผมละกลัว นางเอกโดนขืนใจจริงๆถ้าโดนมานี่ผมปวดตับเลย

zetsuki

คิดว่าแฮปปี้เอนดิ้งออกจากโรงเรียนทั้งคู่แน่นอนนนน

Joe RedDevil

คุณครูครับ ผม.....คิดถึงคุณครู ทำไมตอนตรูเรียนไม่มีครูแบบนี้ๆๆๆๆๆๆ

11HP

warakij

เรื่องของครูกับนักเรียนจะลงเอยแบบแฮปปี้หรือเปล่านะ