ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuuga]Teacher and Student Ch.7 ครูเฟี้ยว นักเรียนแสบ [แปลไทย By HypN♥s]**อวสาน

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 23, 2018, 06:39:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

scorpionx

อยากให้จบแบบอยู่ด้วยกัน
แต่ถ้าไม่ใช่ก่อนจบขอกระทืบ รองผอ. ก่อนเหอะ

HIMMYKUNG

รองผอ.อย่างนี้ต้องโดนนักเรียนต่อยกลับบ้างนะเนี่ยไม่งั้นไม่เป็นลูกผู้ชายเลยสุดท้ายนักเรียนสมหวังแน่นอน ชอบแบบ ending ครับ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้เม้นท์ตอนที่1-6/ทำผิดซ้ำครั้งที่ 3 ไม่ยอมปรับปรุง
แบนถาวร

nekki

แหม เปิดตัวว่าเป็นแฟนขนาดนี้ละ อย่างไงก็ได้อยู่ด้วยกันต่อแน่นอน สวนโดนไล่ออกไหม ผมว่าน่าจะโดน ก็แค่ไปหาโรงเรียนอื่นสอนใหม่เท่านั้นเอง

bigboy001

::Thinking:: มองว่า ผช.ดูอ่อนแอนะ ไม่ค่อยปกป้องฝ่ายหญิง จนฝ่ายหญิงต้องปกป้องแทน เห้อๆ แต่จะว่าไปอาจเป็นเพราะ คนมีอำนาจค้ำคออยู่ก็ได้

amt8406

ช๊อคทั้งโรงเรียน จะโดนกับอาจาร์ด้วยไหมเนีย

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้เม้นท์ตอน1-6/ทำผิดซ่ำ
แบน270วัน

tumtongtle0

จบแบบแฮปปี้แน่ๆครับ  แต่อาจสัญญาว่าหลังเรียนจบไรงี้ มั้งนะ

ไม่ได้เม้นท์ตอน1-6ไม่ม่ีสิทธิ์ขออ่าน
แบน60วัน

untraman114

เหมือนเนื้อเรื่องหายไปบางส่วนปะครับ คุ้น ๆ ว่ามีมากกว่านี้ หรือจำผิดไป แต่เรื่องนี้อ่านกี่รอบก็ไม่เบื่อ ฮ่า

เนื้อหาครบถ้วนครับ ไม่หาย เพิ่มเติมคือมีบทสรุปจากอาจารย์คนวาดด้วย

beang555

น่าจะจบแบบhappyนะคับ รองผอ.โดนไล่ออก เพราะทำร้ายร่างกายนักเรียน

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้เม้นท์ตอน1-6/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

exsoldier

wender_111

เป้นไงล่ะ โดนตอกต่อหน้าผู้คน ซีดเลยเด้้ รองจาร์ยใหญ่ออกไปซ๊าาาาาาาาาาาาา

อ้าว ออกเองซะงั้น แต่จบแฮปปี้ผิดคาดเลยนะครับ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

as72340639

oddy0077

กำลังมันเลยรองผอแม่งเลวดี

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้เม้นท์ตอน1-6
แบน180วัน

visa0058

อ๊า ตอนสุดท้ายซีเรียสชะมัด เดาว่าออกไปใช้ชีวิตอยู่ด้วยกัน อยากให้happyอ่ะ

อยากกระทีบรอง ผอ.ชะมัด ::Angry:: ก้างจริงจริ๊งง