ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuuga]Teacher and Student Ch.7 ครูเฟี้ยว นักเรียนแสบ [แปลไทย By HypN♥s]**อวสาน

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 23, 2018, 06:39:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bloodchaosgod

ขอบคุณครับ

เม้นท์ขอบคุณเปล่าในกระทู้ห้ามเม้นท์/ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน 365วัน

xonly-1867

lamanno9

น่าจะจบแบบคบกัน รองผอ.คงได้ย้ายครับ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้เม้นท์ตอน1-6
แบน270วัน

James Lucifer

ขอบคุณมากเลยคับ

เม้นท์ขอบคุณเปล่าในกระทู้ห้ามเม้นท์/ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน 365วัน

Ae Haha

เาจาร์สุดยอดมาก ยอมทำเพื่อพระเอก น่าจะจบแบบแฮปปี้น่ะ อยากตะบันหน้าไอรอง ผอ มาก

MMJ

::Crying:: ต้องมีใครคนนึงลาออกแหงๆ ปวดใจจุง ขอบคุณค่ะฟฮืออ

alaaum

biggiggog

เล่นเปิดตัวแบบนี้ยังไงก็ต้องยอมลาออก
และน่าจะมีอะไรที่ลาก รอง ผอ ให้ออกด้วย
ส่วนตอนจบ ดูจากโทนเรื่องน่าจะ happy ending
คือรอพระเอกเรียนจบแล้วมาอยู่ด้วยกันเหมือนเดิม ::Falling::
ขอบคุณมากๆครับ

ถ้าเป็นคะแนนให้ 90เต็ม100เลยนะเนี่ย ตอบเกือบถูกหมด  ::DookDig::

worachat39

เดาว่าน่าจะแฮปปี้เอนดิ้งครับ ตอนแรกคิดว่าจารจะโดนออกแต่โดนเตะงี้น่าจะรอดครับ

ajikaya

ช๊อคทั้งโรงเรียน มึนตึบ  ::HeyHey::

เม้นท์ไม่ครบตามกติกา/ไม่ได้เม้นท์ตอน1-6
แบน180วัน

teeza852

อ่านคอมเม้นคนอื่นนางแเอกเป็นแม่บ้านนนน นี่ฝันอยู่หรอ 5555

megalodon

เนื้อเรื่องใหม่ดี ชอบครับ

ไม่ได้เม้นท์ตอน1-6/เม้นท์ไม่ครบ 20เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

infinityex

possionseul

อาจารย์ต้องโดนไล่ออกอยู่แล้ว แต่ก็คงได้ไปอยู่ด้วยกันแบบแฮปปี้เอนดิ้งน่ะแหละ
แต่ถ้าไม่กระทืบ รอง ผอ. สักหน่อย มันจะได้ใจไปนะ จัดเลยๆ

เสียดายอยากเห็น รอง ผอ.โดนแฉ แล้วโดนไล่ออกด้วยจัง

ลองอ่นบทสรุปของอาจารย์คนวาดซิครับ มีอยู่นิดหน่อย

Tom Tanakorn

ลุ้นสุดๆ สองคนนี้จะคบกันมั้ย ในตอนสุดท้าย จบดีๆเถอะ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน365 วัน