ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuuga]Teacher and Student Ch.7 ครูเฟี้ยว นักเรียนแสบ [แปลไทย By HypN♥s]**อวสาน

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 23, 2018, 06:39:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

acerolar

::JubuJubu:: คิดว่าจบแบบ Happy Ending ครับ เพราะว่า ทั้งสองรักกันและสื่อถึงกันได้ ไม่ว่าอย่างไร ความรักความรู้สึกดีๆก็เหนือเงือนไขทั้งหมดครับผม เอาใจช่วยพระเอกและนางเอกครับผม

acerolar

llar

glaciar

เอาหละ ไอ่รอง ผอ เอ๋อแดกไปเลย ว่าแต่ อ. ทำแก้ตัวว่ายังไง หรือจะโดนไล่ออกจริงๆ  ::Ajark::

thegift52

เอาแล้วๆๆๆๆ จัดการมันเลยยยยยย
.
ชอบเลยครับ เนื้อเรื่องดี ใจถึงใจทั้งคู่ ชอบคาแรคเตอร์แบบนี้มากครับ แล้วยิ่งลายเส้นเว้าโค้งสวยมาก ชอบสุดๆเลยครับ

BDragonWar

BDragonWar

Ittikorn Thammaroongroj

ชอบมากเลยครับ เนื้อเรื่องแปลกดี ::Bloody::

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้เม้นท์ตอน1-6ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

sonteen42

tamagot123

ดูจากรูปการณ์และแนวทางของเรื่องนี้แล้ว  คาดว่าได้อยู่กินกันแน่นวลล

ohlanla555

ชอบๆ  ::YehYeh::

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์มักง่าย
แบน365วัน

bossza30192

รอง ผอ. ตัวดีเลย

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้เม้นท์ตอน1-6ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

siravit__2530

จบไวจัง. เสียหาย

แบน180วัน

zerost

ลุ้น ลุ้น ตอนจบกันดีกว่า แต่ว่าอยากให้กระทืบต้อง รอง ผ.อ. จัง

Tdestiny

ทำไมรู้สึกว่าเนื้อเรื่องมันจะยาวกว่านี้ที่เคยอ่านหลายปีก่อน

ไม่อยากให้จบไวแบบนี้เลยจริงๆ เป็นซีรี่ที่น่าติดตามมาก ::Crying::

reppok111