ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 31, 2018, 07:31:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียทั้ง 6 คน คุณ "ไม่ชอบ/เกลียด" เมียคนไหนของลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
65 (12.8%)
โดนัท
33 (6.5%)
พิมมี่
35 (6.9%)
นาถ
23 (4.5%)
หมอพลอย
29 (5.7%)
ยัยอุ๊
322 (63.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 507

kidzero

ตามไปตามมาบรรดาเมียๆลุง ผมชอบใบเฟิร์นน้อยที่สุดแล้ว โลเลไปๆมาๆ ไม่ตัดสินใจอะไรให้เด็ดขาด เลยดูขาดสเน่ห์ไปนิดนึง 

thinks

จัดน้องพิมมี่แล้ว เหลือแรงไปต่อกับหมอพลอยด้วยนะลุงจ๋า

boulderdash69

babbom

น้องพิมมี่พ่ายแพ้คาบ้านแน่นอน เพราะลุงพลมาคราวนี้มีความพิเศษมาฝากแบบจัดเต็ม

suppakit ratarom

ไม่เกรียดใครเลยครับน่าจัดทุกคน   อิจฉาลุงสุดๆ

txxt30

ระหว่างลุงพลกับสาวพิมมี่ ใครจะอึดกว่ากัน ได้ลุ้นละ

วรุตม์ เท

moobin1978

ยังคงเป็นเรื่องหลักของผม ในการเข้าเวปนี้
ชอบตรงที่ ให้ reader มีส่วนร่วมครับผม

เจ้าชาย ราอูล

เก็บแรงไปซ้ำยัยอุ๊ด้วยนะลุงพล เอาให้สาวอุ๊ยอมทั้งกายและใจ

nooy01

knightmoon

3 รอบเลยแน่ๆ พิมมี่ต้องสลบแน่นอนแบบนี้ แจ่มดีแบบนี้ แต่อยากให้ปรับ font ใน pdf ให้เล็กลงนิดนึง ตอน 59-1 เราว่าตัวโอเคนะ

ชาย ชุดแดง

::Hmmm::นรอแบบใจจดจ่อทุกวันแต่ผมรู้สึกว่าเคสน้องอุ๊งานไม่ละเอียดครับเสียดายลุ้นให้มาถึงแต่มาแล้วไม่เป็นอย่างที่คิด

Somkiat Ruangsubvilai

มาไวๆเลยนะครับ จะรออ่านหมอพลอยบนคอนโดว่าจะมีทีเด็ดอะไรบ้าง คราวนี้หมอพลอยจะยอมเรียกลุงพลว่าผัวหรือเปล่า

live20

ตกลงว่าระหว่างลุงพลกับพิมมี่ใครจะเป็นผู้ชนะ