ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 31, 2018, 07:31:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียทั้ง 6 คน คุณ "ไม่ชอบ/เกลียด" เมียคนไหนของลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
65 (12.8%)
โดนัท
33 (6.5%)
พิมมี่
35 (6.9%)
นาถ
23 (4.5%)
หมอพลอย
29 (5.7%)
ยัยอุ๊
322 (63.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 507

wannaset

ไม่ผิดหวังตามเคยครับ แต่พิมมี่จะไหวหรือป่าว

natt omaga

พระเอกต้องชนะ เเน่นอนอยู่แล้วผมว่าน่ะ และผมนี้จิตนาการไปถึงตอนที่ลุงพลหวดหมอพลอยอีกรอบจะเป็นแบบไหนน่ะ คือแบบอดทดรอไม่ไหวเลยที่เดียวล่ะครับ 

tigereac

คราวนี้จะต้องมีใครสักคนต้องแพ้แน่ อ่อนแอก็แพ้ไป

××Mon××

พิมมี่น่าจะแพ้ เพราะพลังพิเศษของตาลุงพลนี่แหละ

Kerstin Holzman

ลุงพลนี่น่าอิจฉาจริงๆ นะครับเนี่ย รอฉากหมอพลอยในตอนต่อไปนะครับท่านตอนแรกคิดว่าจะไม่ได้อ่านฉากหมอพลอยอีกฉากในภาคนี้เสียแล้ว ขอบคุณครับ

veget

ลุงพลชนะแบบหืดขึ้นคอ น้องพิมมี่ใช่หมูซะเมื่อไหร่

สมปอง บุญ

งานนี้ไม่มีใครยอมใครกัน อยู่ที่จังหวะแล้วละครับ

pp1659

ลุงพล ยังไงชนะอยู่แล้วคิดถึงหมอพลอยครับอยากเห็นลุงพลจัดหนักหอมพลอยครับ

nonane

ใบเฟิร์น โลเล ไม่ชอบ ส่วนอุ๊ ผมคิดว่าทำไปเพราะเป็นห่วงเพื่อน

ponggunyuki2527

งง เลยแหะ เฟิร์น มาเป็นอันดับสอง น่าจะมาจากการที่หนีไปชอบเจมส์ละมั้งนะ 

ananchai2002

อยากมีชีวิตอย่งลุงพลบ้างมีสาวๆให้กินตับตลอดเลย คงสุดยอดไม่น้อยครับ

ฟหกด่าสว

รอหมอพลอยอย่างใจจดจ่อครับ น้องพิมมี่ก็เด็ดอยู่ แต่ชอบแนวหญิงสูงศักดิ์กับชายแก่มากกว่า

Jo Tajima

agiyama1234

Against01