ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 31, 2018, 07:31:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียทั้ง 6 คน คุณ "ไม่ชอบ/เกลียด" เมียคนไหนของลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
65 (12.8%)
โดนัท
33 (6.5%)
พิมมี่
35 (6.9%)
นาถ
23 (4.5%)
หมอพลอย
29 (5.7%)
ยัยอุ๊
322 (63.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 507

Thekopoz

xonly-2022

pipatpee

gritkin

อึดถึงใจใช่มั้ยคราวนี้พิมมี่ เล่นซะเเทบตายเลย 555 สุขสุดยอดไปเรื่อยๆเลย

tameable

อยากอ่านตอนหมอพลอยเร็วๆ ละครับ ชอบที่สุดในบรรดาเมียลุงเลย

นัทโตะ

ภาคหน้าสาวๆดูไฮโซเยอะเลย ทั้งอำนาจบารมีอีก ลุงพลจะมีอัพเกรดสถานะตัวเองบ้างไหมเนี่ย 55555

dreamice

::Horror::  ลุงพลจะชัดยาวไปถึงเช้าเลย ใหมเนี่ยวัวเคยค้า ม้าเคยขี่

Sushimaki Naruto

อยากเห็นลุงชุมพลโดนเมียๆแกลุมอยากรุ้แกจะอึดแค่ไหน555

anigkanjana

งานนี้พิมมี่จะร้องขอชีวิตจากลุงพลไหมเนี่ย

mikufc

ขอบคุณครับ โหผลโหวตน้องอุ๊นำโด่งเลย ผมว่าเธอน่าสงสารออก อย่างที่ไรท์ได้กล่าวไว้เธอไม่ได้อะไรเพียงแต่เป็นห่วงเพื่อนมากไปก็เท่านั้น
ลองคิดในมุมมองของเหตุการณ์จริงดูสิครับ ถ้ามีใครมาอิ๊เอ๊าะกับเพื่อนของคุณไปทั่วโดยที่คุณรู้เห็นคุณจะไม่ทำอะไรเลยงั้นเหรอ
หากเป็นยังงั้นยังจะนับเป็นเพื่อนกันอยู่มั้ย หากเรื่องนี้มีอยู่จริงมนุษย์ลุงเราเนี่ยเป็นยอดวายร้ายที่สังคมไทยจะไม่ยอมให้อภัยเลยนะครับ
รึว่าคุณอยากเป็นมนุษย์ลุงตัวจริงซะเอง อันนี้โดนข้อหาข่มขืนกระทำชำเรา ข่มขู่กรรโชก แบล๊คเมล์ หลายเจ้าหลายกระทงเลยนะครับ
มีหวังติดคุกหัวโตแถมอาจโดนกระทืบตายในคุกด้วย (ปล.อย่าด่าผมนะ ผมไม่ได้โลกสวย แต่......คิดดูเอาแล้วกัน)

nato87: เห็นด้วยครับ ผมก็งงกับตรรกะหลายคนเหมือนกัน คือน้องอุ๊จริง ๆ เค้าก็เป็นคนดีนะครับ ที่ทำเพราะห่วงเพื่อน อย่างไอ้ลุงพลเนี่ย ถ้ามีตัวตนอยู่จริงผมว่าโทษประหารยังน้อยไป 5555+ คือมันเลวจริง ๆ ครับ แต่ก็แปลกนั่นแหละ ที่คนอ่านหลายคนกลับชอบซะงั้น ก็ได้แต่หวังล่ะครับว่า ขอให้อ่านเรื่องนี้เพื่อความบันเทิง อย่าอ่านแล้วเอาไปใช้ในชีวิตจริงเชียวนะ ติกคุกแน่นอน

Suriyan Thauan

"พลังวิเศษของลุงพลใช้ได้ตลอดเลยหรือครับ" อย่างนี้มีเมียเพิ่มอีกหลายคน

สถาพร

อยากเห็นฉากรุมลุงพลอยากรู้ว่าพลังวิเศษของลุงพลจะไหวไหม

UD

เสมอกันอยู่แบบนี้ต้องต่อเวลาพิเศษออกไปอีกจนกว่าจะหาผู้ชนะให้ได้นะซิ

hnarii