ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 31, 2018, 07:31:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียทั้ง 6 คน คุณ "ไม่ชอบ/เกลียด" เมียคนไหนของลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
65 (12.8%)
โดนัท
33 (6.5%)
พิมมี่
35 (6.9%)
นาถ
23 (4.5%)
หมอพลอย
29 (5.7%)
ยัยอุ๊
322 (63.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 507

Lert Nil

พิมมี่กับแนนนี คู่มวยในอนาคต ใครเป็นต่อเป็นรอง ต้องขอดูทางมวยแนนนีก่อน

nato87: ไอ้บอยก็เล็ง ๆ ไว้เหมือนกันนะครับ น้องแนนนี่เนี่ย เผื่อไว้แก้ขัดหมอพลอย เพราะหมอพลอยร้ายกับมันเกินไป 555

airfoxus

ใด้เวลาที่ลุงพลของเราจะซัดจุดโทษเอาชนะในนาทีสุดท้ายแล้วครับ

nato87: บอลคู่นี้ตัดสินแพ้ชนะใน 90 นาทีครับ ไม่มีต่อเวลาพิเศษ ไม่มีจุดโทษ 5555

pongsap

ลุงพลบุกหนักงานนี้น้องพิมมี่ร้องแน่

nato87: ร้องจนไม่มีเสียงเลยครับ งานนี้

Tayipasu Aruniko

หมอพลอยที่รักตอนหน้าแล้วนะ
ละต่อมาก็ครูเบท

nato87: ถ้าตามผลโหวต คงเป็นเช่นนั้นครับ

bangsan

หนูพิมเจอยอดนักอึดแบบลุงพลที่ได้พลังวิเศษมาซะแล้วดูซิว่าใครจะชนะ

nato87: ลุงพลแน่นอน

Phoowadol

โปรยหัวมาแบบนี้ รีดเดอร์ทั้งหลายก็ตั้งหน้าตั้งตารอชมความเสียวแบบใจจดใจจ่อพากันดีใจจนเนื้อเต้นกันเป็นแถวแล้วหละครับ. โดยเฉพาะ หมอพลอยโดนจัดหนักบนคอนโดจัดให้ตั้ง3part ยาวๆแบบนี้มันต้องค้างคืนยันสว่าง. แล้วแถมอีกหนึ่งวันเต็มๆแบบไม่ต้องออกไปไหนกันละงานนี้ อิอิ ให้สมราคาบอสกันหน่อย ใช่มั้ยครับไรต์ อิอิ
ยังไม่หมดยังมี4p สามสาวลุมลุงพล แถมได้ลุ้นเสียวกับน้องอุ๊ในบทเปิดใจรับรักอีก ที่เด็ดกว่านั้นน่าจะได้ดูลุงพลหื่นในฝัน กับบอสภาคแรกและบอสภาคสอง. หมอพลอยครูเบส โดนลุงพลสอย สวาทแบบพิเศษใส่ไข่3ฟองกันไปเลยนี่แหละ ฉากตามผลโหวตชัวร์ ผมว่า
  แต่ที่แน่ๆวันนี้น้องพิมที่ต้องยอมยกธงขาวให้ลุงพลแน่นอน เพราะสวรรค์ประทานพรความอึดมาให้แล้ว คืนนี้ทั้งคืนยังไหวใช่มั้ยครับ ท่านNato87 ขอบคุณมากครับ

nato87: จริง ๆ ผมหวงมากนะครูเบสท์เนี่ย กลัวเรตติ้งเธอตก 555+ จากผลโหวตผมถือว่าคะแนนเธอไม่เลวเลย โอเคล่ะ คนอ่านจะได้ฟินน์กับบอสภาคสอง ถึงแม้จะเป็นฉากในฝันก็เถอะ ผมก็อยากรู้เหมือนกันว่าถ้าคนอ่านได้อ่านฉากอัศจรรย์ของครูเบสท์แล้วคะแนนนิยมของเธอจะเป็นยังไง

wawer nakorn

ลุงพลจัดพืมมี่แล้วไปจัดหนูอุ๊ระลึกความหลังอีกทีน่าจะดี

nato87: น้องอุ๊เค้าไข้ขึ้นอยู่ คงต้องให้น้องเค้าพักฟื้นสักพักละครับ 5555

thana7

ใครๆ ก็อิจฉามนุษย์ลุงครับ จัดหนักคราวนี้แรงยังเหลืออีกมั้ย

nato87: ขอตอบเลยแล้วกัน เริ่มมียุบให้เห็นแล้วครับ แกปี้ไม่บันยะบันยังกันเลยทีเดียว 55555

err

มวยถูกคู่แล้ว  ลุงพลมีแค่เสมอกับแพ้

nato87: ขอตอบเลยแล้วกัน ลุงพลชนะครับ แต่ก็เหนื่อยมาก เริ่มมียุบให้เห็น และหลังจากนี้ไป ลุงแกอาจไม่ได้อยู่ในจุดเดิมแล้วนะ

ขอนลอย บักเคียบ

กลับไปหาหมอพลอยฟซะที พิมมี่โดนมาเยอะแล้ว หมดความตื่นเต้นแล้วครับ หมอพลอยนะๆๆๆ ขอบคุณครัช

nato87: ตอนนี้ก็เหมือนตบรางวัลปลอบใจให้น้องเค้าครับ เพราะลุงพลผิดสัญญา/ทำให้น้องเค้าเสียใจมาเยอะแล้ว

เซน น๊จ่ะบอกให้

คิดถึงลุงพลกับบันดาเมียๆของแกมากๆเขียนเรื่องได้อารมณ์มากครับพี่

nato87: ขอบคุณสำหรับการติดตามครับ

bootabe

เราโหวตพิมมี่
แต่เป็นยัยอุ๊ได้แชมป์แชมแชแ

nato87: ผมว่าพิมมี่นิสัยดีที่สุดแล้วนะ ในบรรดาเมีย ๆ ทั้งหลายเนี่ย 55555 ไปเกลียดน้องเค้าทำไหมครับเนี่ย?

popeye

รอคอยฉากที่คอนโดหมอพลอย อย่างเดียวเลยครับ

nato87: ผมอยากรู้จัง คอนโดหมอพลอยมีอะไรน่าสนใจนะ มีแต่คนอยากตามลุงไปทั้งนั้นเลย 555

kiratwice

แค่คิดถึงตอนหน้าก็ยิ่งตื่นเต้นละครับ

nato87: ผมก็ตื่นเต้น 55555

Man_On_The_Moon

ลุง...ตั้งแต่เบื้องบนอัพเกรดให้นี่เยไม่หยุดยั้งเลยนะ

nato87:แกกำลังอยู่ในช่วงผยองกับพลังพิเศษที่ได้มาครับ แต่ผมบอกไว้เลยเรื่องนี้ อะไรก็เกิดขึ้นได้ อิอิ