ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 31, 2018, 07:31:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียทั้ง 6 คน คุณ "ไม่ชอบ/เกลียด" เมียคนไหนของลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
65 (12.8%)
โดนัท
33 (6.5%)
พิมมี่
35 (6.9%)
นาถ
23 (4.5%)
หมอพลอย
29 (5.7%)
ยัยอุ๊
322 (63.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 507

oddsk

ใครจะร้องขอชีวิตใครกันแน่นะครับ ผลัดกันรุกผลัดกันรับ

กำพล

อยากให้ตาเฒ่าเก็บแรงไปให้หมอพลอยบ้าง จะตายคาอกน้องพืมมี่ซะก่อน

guysud

~De[@]tH_[N]oTe~

::Grimace:: ยังไงก็โหวต ใบเฟิร์น อะนะถึงยัยอุ๊จะสอดรุแต่ยังไม่ได้นอกใจลุงนิน่าเน้อๆ  ::DookDig::

Songrapor Reemanuen

ขอแบบจบหักมุม ลุงพลขอมีลูกตอนแก่เอาแค่คนละท้องก็พอแล้ว

อมร ลมพิมาย

taizen

ตั้งแต่ลุงพลได้พรวิเศษมานี่ สุดๆทุกตอนเลยครับ

tontantc13

ลุงพลยอดคน...เอาได้ทุกวันแต่ล่ะคนสุดๆๆทั้งนั้น

darksoulsZ

โหวตใบเฟิร์นครับ เพร่ะนิสัยบางอย่างที่มันข่มผช อย่างเราๆ

dwarf

ขอบคุณครับ...เดาว่าตามคาด น้องอุ๊คงเป็นอันดับต้นๆ ของการโหวตแน่ รองลงมาขออนุญาตให้ใบเฟิร์นครับ...ส่วนหนึ่งเป็นต้นเหตุของเมียคนที่สองของลุงพล (น้องโดนัท) 

testman

หูย ท่านไรต์ตั้งคำถามปิดประตูตีแมวเลย

ชัด ๆ ร้อยทั้งร้อย น้องอุ๊ชนะขาดแน่นอน ไม่ต้องคิดเลย

v340

veeveena

ศึกสังเวียนสุดยอดคู่รักนักเย็ด ระหว่างเสือเฒ่าชุมพล กับเสือสาวพิมมี่

dragonfries

กับพิมมี่นี่หลายตอนติดแล้วนะ รีบเปิดตัวนางฟ้าที่เหลือนะ