ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 31, 2018, 07:31:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียทั้ง 6 คน คุณ "ไม่ชอบ/เกลียด" เมียคนไหนของลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
65 (12.8%)
โดนัท
33 (6.5%)
พิมมี่
35 (6.9%)
นาถ
23 (4.5%)
หมอพลอย
29 (5.7%)
ยัยอุ๊
322 (63.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 507

Anontapon Prasongsuk

งานดีครับแต่อ่านยากไปหน่อย

•====================================•
5/6/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
งั้นไปหาเวปอื่นอ่านนะ แบน 6 เดือน { 5/6/2561 ~5/12/2561 }

•===============================================•

jaian

dikky

สำหรับผม ว่าใบเฟริน์คนหลายใจครับมีลุงพลแล้วยังไปกินตับกับหนุ่มเจมส์อีกครับ

staff13

น้องพิมจะสู้ไหวเหรอ ลุงพลแก่มีพรวิเศษ  น้องพิมสู้ๆนะอย่าให้เสียชื่อ

teeyim

พิมมี่ต้องร้องขอชีวิตแน่ ตอนสุดท้ายหมอพลอยคนเดียวหรือรุมหมู่กันแน่ครับ

verbatim

summersale

ที่จิงพิมมี่นี้แหละที่ตามใจและเข้าใจลุงมากที่สุด แต่อยา่งว่าแหละของง่ายมักจะมาสุดท้าย

neohappy

Anan Saidakhot

ppptttmmm

รู้งานที่สุดก็น้องพิมมี่นี่แหละ แต่ถ้าเร้าใจที่สุดผมว่าหมอพลอยนะ อิอิ

จ๊อด ยุทธนา จร้า

สงสันน้องพิมที่จะหลงลุงพลเยอะกว่าเก่าแน่นอน

Hentai☆Man

โดนจัดขนาดนี้ น้องพิมหลงจนโงหัวไม่ขึ้นแน่นอน

sp502

โดนจัดหนักขนาดนี้ ดูท่าแล้วพิมมี่คงติดใจจนโงหัวไม่ขึ้นแน่นอน