ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ringo Gakuen] Perfect World โลกในอุดมคติ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 05, 2018, 06:37:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tontarn123

มีตอนต่อเรื่อยๆเหมือนจบในตัวดีแฮะ ขอบคุณครับ

zeekky

เป็นโรงเรียนฝึกอาชีพที่น่าไปเรียนมาก ถ้าเป็นนักเรียนชายนะ
โห จบสี่ปีโดนไปสองหมื่นรอบ นี่เอาจริงปริ้นจนกลอมก่อนทำงานแล้วมั่ง

karnkarn

ผมว่ามันดูกลายเป็นเรื่องปกติไปผู้หญิงไม่มีอารมณ์ร่วมด้วยมันดูแปลกๆ เหมือนทำอยู่คนเดียว คงเซ็งน่าดู  ::Crying::

blackkids

โลกแบบนี้น่าอยู่ดีนะคับ  ได้อ่าน 2 ตอนก่อนหน้านี้ก้สนุกมากนะคับ

ตอนจบดูเหมือนตัดจนยังงัยไม่รู้นะคับ  อ่อลืมไป มันเป้น ภาคก่อนของอีกตอนนึง

ัuffa555

Ke2l3e2oS

Freedom จริงๆ แต่แบบนีก็เกินป๊ายย

แต่แบบนี้มันน่าเบื่อไปรึป่าว ได้มาง่ายๆ  ::Hmmm::

aholic

Addy04245

พวกเธอเห็นเป็นเรื่องธรรมดามาก 55 โรงเรียนไหนเนี่ย น่าเรียนจัง

HaruKi02

กลายเป็นเรื่องธรรมชาติแล้วหรอ...สถานการณ์แบบนี้

popopare

Edit:อยากอยู่ในโลกนี้เลยครับ อุดมคติมาก5555

ขออ่านก่อนเดี๋ยวมาตอบนะครับ

tonbiggest

ถ้าเป็นโลกจริงคงบ้าายแน่นอน  เลย  หรือซืดายหว่า ขอบคุณครับ

ake1ake2

เดี๋ยวๆ จะไม่ท้องหรอ หรือมีการปลูกยีน ให้อุปกรณ์เป็นหมันรอไว้แล้ว ฉลาดจริงๆ ว่าไปนั้น 555555555

CoolNook Thangsakul