ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ringo Gakuen] Perfect World โลกในอุดมคติ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 05, 2018, 06:37:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

Perfect World โลกในอุดมคติ เรื่องนี้เหมาะสมกับชื่อมาก เป็นโลกที่ผู้ชายแทบจะทุกคนอยากให้เป็น
โลกที่ไร้กฎไร้พรหมแดน FREEDOME ของจริง ก็ลองคิดดูสิ ถ้าคุณไปทำงาน ไปโรงเรียน เดินหยาม
เจอสาวสวยๆแล้วสามารถเข้าไปทักแล้วขอซักหนึ่งนํ้าได้อย่างอิสระจะฟินแค่ไหน ถ้ามีตู้ติ๊ต่างของโดเรม่อน
ผมก็จะขอให้เป็นแบบนี้แหละ โนบิตะซื่อบื้อขอโลกเวทย์มนต์ โลกพันด้ายอะไรไม่รู้ เด็กหนอเด็ก
หรือลุงแถวๆสภาอ่ะ มี ม.44 ไม่ใช่เหรอ ถ้าออกกฎนี้มาได้จะอยู่อีก 100 ปีหรือสืบทอดต่อลูกหลานเหลนก็
ไม่มีใครว่าหรอก อยู่ยาวๆไปเลย ถ้าทำได้นะ.......แปป เดี๋ยวมา......มีคนเคาะประตูบ้าน............

- เรื่องนี้เป็นเรื่องที่เกิดหลังจากเรื่อง Gurutto Keizai Nichiyoubi สุขภัณฑ์หรรษา ที่ผมแปล
เห็นถามกันเยอะว่าสินค้ามาจากไหน ฝึกยังไง มีรับประกันไหม ดูจากเรื่องนี้เอาละกันว่าเขาฝึกหนักกันแค่ไหน

https://xonly8.com/index.php?topic=196351.0

- แต่เป็นเรื่องที่เกิดก่อนเรื่อง Great job อาชีพสุดว้าว เพราะในอนาคตมันพัฒนาไปไกลมาก
ทุกอย่างเป็นอาชีพได้หมด หลายอาชีพที่ไม่คิดว่าจะมี ติดตามย้อนอดีตกันได้ที่ลิ้งข้างล่าง

https://xonly8.com/index.php?topic=186923.0

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

B&B

ปะ..ปะ..เป็นโลกในอุดมคติจริงๆ อยากวาปไปโลกนั้นจัง หื่นๆ แบบผมคงแห้งตายแน่ //อิอิ
เรื่องนี้เป็นการผสมผสานทั้งสองเรื่องเข้าด้วยกันอย่างดีมาก
ปล.1 ถ้าโรงเรียนไทยมีอย่างนี้บ้างก็ดีสินะ //อิอิ (แห้งตายตั้งแต่เทมอแรก)
ปล.2 อยากให้มีต่อจัง
ปล.3 ขอบคุณครับ

มีแต่คนบอกเยได้เป็นปกติแบบนี้หมดความท้าทาย แต่ตอนนี้จะหาเยยังไม่ได้เลยครับ 55 ให้เลือกจะเอาแบบไหนถ้าทำได้จริงๆ  ::Oops::

Akira Watanabe

::Sweat:: ถ้าเป็นแบบนี้จริง ๆ มันน่าจะน่าเบื่อเหมือนกันนะ
คือเอาตอนไหนก็ได้ มันง่ายเกิน ผู้หญิงก็ไม่มีอารมณ์ร่วม หำหดหมด 555+

ก็ยังดีกว่าตอนนี้ล่ะครับ ของขาดหนักมาก  ::Orz::

jittipat

เรื่องเดินแบบนิ่งมาก 555 แบบปกติจนน่ากลัว

Akira Watanabe

::Thinking:: ถ้าท้องจะพิสูจน์พ่อเด็กกันยังไง ? ตรวจ DNA จะรอดไหม เยอะเหลือเกิน

PEO04555

::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: สุดยอดครับ ขออ่านหน่อย

ไม่กลับมา Edit ระวังนะครับ วงแคบเข้ามาแล้ว อาจขาดอากาศหายใจตายได้  ::Evil::

exsoldier

เข้ อยากรุเลยว่า นร ชายที่นี่ ต้องทำอะไรบ้างไหม หรือแบบ เย ไปวันๆ อิอิ สบายใจเบย

จบละ อิอิ   เจอแบบนี้ตายๆ คิวเข้าห้องน้ำยาวเปน กม แน่ๆเลย ไม่ได้ฉี่ง่าย

เยฟรีถือเป็นการช่วยพวกเธอฝึกฝนเชียวนะ มันยอดเยี่ยมจริงๆ  ::Hungry::

abc10301

เรื่องเดินแบบนิ่งมาก 555 แบบปกติจนน่ากลัว  ::ChuChu::

ก็อปมาตอบได้นิ่งมาก ใส่อิโมเพิ่มเข้าไปจนน่ากลัว  ::Evil::

pongharu

งานบริการแบบนี้หาได้แถวไหนนะ จะไปใช้บริการบ้าง

dint.6424

as72340639

possionseul

เอดส์แน่นวล มันสดกันทุกคนเลย แถมยังทั่วถึงไปหมดอีกตั้งหาก

ไม่นึกว่าหัวหน้าห้องจะยังซิงเลยนะ แถมอยากจะเป็นคนแรกแทนจัง 5 5 5+

pantasia

สุดยอดโลกในอุดมคติ ฟรีแบบนี้ไร้อาญชกรรมแน่นอน อิอิอิ

Kit.m555

ผู้หญิงนี้รู้สึกชิวๆเลย
Edit : ไม่ท้องกันบ้างหรือไง
มีลุ้นว่าใครเสียบอยู่ 555