ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...31 เล่นตามแผน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 06, 2018, 03:48:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dodoza2

ยอมตลอดเลยแหะสามีคนนี้ ทำไมมีความรู้สึกว่านาจะเสร็จโจ

ryg123456

ปล่อยไว้นาน จนในที่สุดก็จะหยุดน้องนาไม่อยู่แล้ว หล่อนร่านเกินกว่าจะห้ามได้
แต่ก็สนุกนะครับ

Ayumi Yumeno

อยากรู้ว่านา โกหกรึป่าว ที่บอกว่า นาไม่อยากมีอะไรกับโจ

mysoon

เปิดรออ่านทุกวันเลยเพราะรอลุ้นว่ามันจะเกิดอะไรขึ้นแน่พอทุกอย่างเริ่มกระจ่างขึ้นก็เข้าใจ แต่ทำไมนาต้องโกหกสามี

Mix_Xer

เดาใจนาไม่ถูกจริงๆ ไม่รู้ว่าทำไปเพราะเป็นแผน หรือว่าจริงๆแค่ร่านอยากโดนโจเย็ด

nobitakung

นานี่เร่าร้อนทุกตอนได้ใจเลยครับ เจอหนุ่มเพลบอยอย่างโจ นาจะติดใจไหม ขอบคุณ
ผู้ประพันธ์ครีบ

game14974

สุดท้ายนาก็จะจัดทุกคนแน่แบบนี้​ ไม่ว่าจะแผนใครก็เถอะ​ สามีเองก็หยุดนาไม่อยู่แล้วแหง

watchaa

ขอบคุณครับที่แบ่งปัน

ผมขออนุญาติอ่านก่อนแล้วจะขอกลับมาคอมเม้นใหม่อีกครั้งนะครับ (ผมชอบอ่านพร้อมกับดูรูปประกอบไปด้วยครับ) 

ปุ๋ม

toto65

ไปๆมานานี่น่าจะติดใจจนผัวคุมไม่อยู่แล้วละ ถ้านาออกนอกลู่นอกทางแบบไม่ยอมบอกผัวเลย แบบเก็บเป็นความลับ เรื่องคงจะตื่นเต้นมากขึ้นล่ะครับ

amorn niemgerd

อมร

mental96

หรือว่านาจะชอบโจสะแล้ว แต่ก้อยังไม่แน่อยู่ดี เพราะนามีความมั่นใจในตัวเองสูง แผนเยอะก้อเป็นได้

toto65

ไปๆมานานี่น่าจะติดใจจนผัวคุมไม่อยู่แล้วละ ถ้านาออกนอกลู่นอกทางแบบไม่ยอมบอกผัวเลย แบบเก็บเป็นความลับ เรื่องคงจะตื่นเต้นมากขึ้นล่ะครับ

watchaa

อ่านจบแล้วต้องบอกเลยว่าคนที่เดาเนื้อเรื่องได้นี่สุดยอดจริงๆ ผมเดาไม่ถูกเลยตอนแรกคิดว่านากับโจรู้จักกันมาก่อน

ปล.เห็นมีเขียนเรื่องน้องพิมพ์จริงๆ อยากให้มีบทน้องพิมพ์โดนโจมอมเหล้า แล้วเกือบโดนแต่รอดมาได้ ผมเสนอไว้พิจารณานะครับ แต่จะให้มีอะไรกับสามีนานี่ผมยัง 50:50 ครับ

nat2oo7

เล่นตามแผนก็เข้าทางน้องนาเลยดิ อิอิ