ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Alien Invasion (สงครามล้างผลาญพันธุ์มนุษย์) : บทนำ

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 09, 2018, 06:00:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ัuffa555

haelonn

ศิริวัณณา

ล้างผลาญนี่หมายถึงล้างผลาญผู้หญิงมนุษย์โลกเปล่า..ฟันไม่เหลือสักคน..จะได้เตรียมใจค่ะ อิอิ

savana911

ดีครับแหวกแนวตัวเองบ้างครับ จะได้รสชาติใหม่ๆ ยังไงเป็นกำลังใจให้เสมอครับ

633sqd

เปิดได้น่าติดตาม ขอให้มีแต่เอเลี่ยนสาวๆเถอะ ยังไม่มีใครเขียนฮาเร็มเอเลี่ยน

i_robot

dwarf

ขอบคุณครับ..เกริ่นนำเนื้อเรื่อง..น่าติดตามมากครับ...

therasak

ขอโทษครับ ถ้าอุกาบาตใหญ่ขนาดสนามฟุตบอลพุ่งชนด้วยความเร็วเต็มที่อย่างที่ว่า น้อง ๆ ปรมาณูนะครับ เมืองไม่มีเหลือซากแน่ เพราะแรงระเบิดจากการกระแทกุจะรุนแรงมาก อ่านแล้วสะดุดนิดเดียวครับ

nato87

อ้างจาก: therasak เมื่อ มิถุนายน 10, 2018, 10:38:25 หลังเที่ยง
ขอโทษครับ ถ้าอุกาบาตใหญ่ขนาดสนามฟุตบอลพุ่งชนด้วยความเร็วเต็มที่อย่างที่ว่า น้อง ๆ ปรมาณูนะครับ เมืองไม่มีเหลือซากแน่ เพราะแรงระเบิดจากการกระแทกุจะรุนแรงมาก อ่านแล้วสะดุดนิดเดียวครับ

ก็มันไม่ใช่อุกาบาตธรรมดานิครับ....
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

กฤต รักชาติ

neo-dark

Lorance

จะลองอ่านดูครับ แต่ใจอยากได้เน้นเสียวเยอะๆ 555+

soppap

Sakdiwichai Ontong

แค่นางเอกก็น่าติดตามแล้วครับ ขอบทรักเยอะๆหน่อยนะครับ เพราะคนเราต้องมี นอน ขี้ ปี้ เยี่ยว...