ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Alien Invasion (สงครามล้างผลาญพันธุ์มนุษย์) : บทนำ

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 09, 2018, 06:00:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jinpin

จินตนาการสาวเอ็มม่ากับเอเลี่ยนรอแล้วครับ

ziggy2

เริ่มต้นก็น่าติดตามล่ะ ลุ้นอยู่ว่าสามีหรือภรรยาใครจะได้จัดต่างดาวก่อนกัน

jachal

chartchaii

nicky1976

neohappy

มัเรื่องใหม่มาให้ติดงอมองมอีกแล้วขอบคุณครับ

smuity

เปลี่ยนมาแนวนี้บ้างก็ยังน่าอ่านเหมือนเดิมนะ มีปมชวนคิดให้จินตนาการสนุกไปอีกแบบ

toppy1132

เนื้อเรื่องน่าสน อยากรู้จะแพร่พันธุ์ หรือทำสงคราม

may_290607908

ผมว่าแนวนี้สนุกนะครับเคยอ่านเรื่องที่เขียนเกี่ยวกับเกมส์ออนไลน์เกี่ยวกับซอบบี้แต่ตอนนี้ไม่เขียนต่อแล้วครับเป็นกำลังใจให้คนับแนวนี้ไม่ข่อยมีคนเขียนครับแต่ผมว่าแนวนี้น่าอ่านมากครับ

วัลลภา ภูศรีเทศ

sxchen1234

เปิดมาได้น่าติดตามครับ ฉีกแนวดี จะรอติดตามต่อไปนะครับ

yedmun

rimwarin

hodkill12345

เนื้อเรื่องแปลกใหม่น่าสนใจจริงๆครับ อยากอ่านแนวนี้มานานแล้ว