ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Alien Invasion (สงครามล้างผลาญพันธุ์มนุษย์) : บทนำ

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 09, 2018, 06:00:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peera canalitartis

มันดูคุ้นๆ คลับคล้ายคลับคลา มนุษย์ต่างดาวขอแบบ สวยๆนะค้าบ มาเป็นหนวดเป็นเส้นไม่เอานะ  ::Horror::

nujane_dude

เริ่มต้นได้สวย เป็นเรื่องที่น่าติดตามอีกเรื่อง

Sopun Jeekkee

Cheer เลยครับ แนวนี้ใช้จินตนาการสูง มุมมองหลายด้าน

pinmonkey

เปลี่ยนแนวแบบสงครามจักรวาลแบบนี้น่าสนใจมากครับ ขอบคุณมากครับ

Magman09

ได้อารมณ์เห็นภาพเหมือนช่วงต้นเรื่อง เดอะ เวิรด์เลยครับ

xxabxx

crazylex

เรื่องใหม่มาแล้ว เดี๋ยวขึ้นลิสต์ไว้ติดตามอีกหนึ่งเรื่อง

riggyx

asean

แนวนี้เพิ่งได้อ่าน ลุ้นให้สลับเอากับเอเลี่ยนเลยครับ น่าสนุก

Farewell

น่าติดตาม ผมชอบแนวๆเอเลี่ยนแฝงร่างคนนะ ต้องดูว่าเรื่องนี้น่าอ่านแค่ไหน

ryu27

jackky jackky

oamkorrub

น่าสนใจมากครับ เนื้อหาแบบนี้เพิ่งเคยอ่าน