ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 31

เริ่มโดย poongpong, มิถุนายน 11, 2018, 09:46:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

okai

ชักสงสัยจะไปจบลงตรงไหน ฟินมีแฟนแล้วไม่น่าใช่ เหลือแค่บีกับยัวสินะ

delta941

ตามตั้งแต่ตอนแรกแต่ไม่ค่อยได้มาเม้น

เรื่องราวสนุกน่าติดตามมากครับ มาลงต่อบ่อยๆนะครับ ติดตามผลงานอยู่

เรื่องราวกลังสนุกเลย ไม่รู้ว่าจะมีพลิกล็อกหรือตัวละครเพิ่มเมื่อไรนะครับ

ขอบคุณมากครับ

maneither

ติดตามกันไปยาวๆ ขอบคุณมากนะครับ  ::Bloody::

darkangel

ทำไมต้องทำแบบมีลับลมคมในกับบี  น่าสงสารนะ

××Mon××

กลัวใจสาวบี จะเป็นเจ้าของคนเดียวหรือปล่าว มันจะมีความร้าวฉานของสามสาวใหม อันนี้ยังเดาไม่ออก

Saturn Wang

สาวร้อนทั้งนั้น  ฟินสาวซน  บีชอบโชว์  ยัวชอบโดนรุม เห้อ

swss2511

คงถึงจุดที่เริ่มจากลากับบางคนแล้ว

palladium

อ้างจาก: ponggunyuki2527 เมื่อ มิถุนายน 11, 2018, 11:21:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: meowmeng เมื่อ มิถุนายน 11, 2018, 09:53:31 หลังเที่ยง
เป็นความสัมพันธ์ที่แปลกมาก ไม่มีใครเป็นเจ้าของใคร แต่ถ้ามีคนเริ่มคิดคงต้องจบความสัมพันธ์แบบนี้

เห็นด้วยครับ ความสัมพันธ์แบบนี้ใครเริ่มมีความรักก่อนนี่แพ้เลย

+1 ใครมีความรักก่อนคือเกมส์โอเวอร์

2kidding

ฟินเองน่าจะไม่คิดอะไรเท่าไหร่ ส่วนยัวกับบีนี่หล่ะ ที่น่าคิด

txxt30

ความสัมพันธ์แบบนี้จะอยู่ได้นานสักเท่าไรต่อไปจะเป็นยังไง จบลงยังไง โดยเฉพาะกับน้องบี ?

medsay

อะไรจะซับซ้อนซ่อนเงี่ยนขนาดน๊าน... แค่อ่านน้ำก็เดินแล้วค๊าบ หวังว่าพระเอกเราคงจะได้บทสรุปในตอนท้ายนะครับ ว่าจะตกลงปลงใจกับใคร ฮ่าๆๆ เดี๋ยวจะอดหมดเลย

ppp44

ไม่เห็นด้วยที่ทอมแอบมาเอายัว ที่ฟินโมโหคงเพราะทอมทำผิดกติกามากกว่า

mongk

ยุ่งกันแบบนี้ น่าจะมีคนที่ทนไม่ได้บ้างนะ

somc217

ทั้ง 3 คนนี่มีอารมณ์ดิบพอๆกันแล้วยังชอบอะไรๆ เหมือนๆกันอีก ถ้าเป็นคู่กันจริงๆ ชีวิตก็น่าจะมีความสุขมาก
ขอบคุณมากครับ

tacklove

ถึงตอนนี้แล้วบอกเลยว่าเดาใจผู้แต่งยากมาก ไม่รู้ใครจะลงเอยกับใคร ไม่นึกว่าฟินจะเสียใจเป็นเหมือนกันนิ