ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 31

เริ่มโดย poongpong, มิถุนายน 11, 2018, 09:46:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

เราสองสามคน the series 31

ผมบอกว่าฟินว่า ยัวนอนอยู่ในห้อง ยังไม่ฟื้น ฟินเดินเข้าไปหายัว

ผมปลีกมารับสายบีที่โทรเข้ามา

บีบอกผมว่า กลับมาแล้วอยากไปเที่ยว แต่ต้องไปธุระกับที่บ้านก่อนนะ แล้วก็เล่านั่นนี่ตามประสาบีบอกว่าจะมาหา
แต่ผมเห็นอารมณ์ฟินตอนนี้ล่ะบอกว่า ผมติดธุระ ยังเจอไม่ได้
ฟินทำท่าบอกให้วางไปก่อน ผมบอกบีว่าติดธุระอยุ่อ่ะเดี๋ยวโทรกลับ

ฟินเดินไปหายัวถามเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น แล้วหันมาบอกผมว่า ฟินไม่โอเคเลย
แต่ยัวดูไม่ติดใจ แต่ก็รู้สึกไม่ดี
เรื่องพวกนี้พอมีความรู้สึกผิดชอบขึ้นมาแม่งจะเข้าใจยากทันที ผมให้ฟินกับยัวคุยกันลำพัง สักพัก

ฟินไม่ได้พูดอะไรมาก บอกแค่ว่าไปส่งหน่อยสิ
จากเหตุหการณ์นี้ผมอ่านฟินไม่ออกเลย ไม่รู้ด้วยว่าคุยอะไรกับยัวแค่ไหน ยัวเองก็มองหน้าผมแบบว่ายังไงดี
ผมบอกว่าใจเย็นๆนั่งคุยกันก่อน ยัวนั่งคุยกับฟินจนฟินหายโมโหทอม
ผมเห็นฟินอารมณ์ดีขึ้นล่ะ เลยชงนออกไปหาอะไรกินกับยัว
บรรยากาศดีขึ้น กว่าเดิมมาก ฟินคุยกับยัวสารพัด เมื่อมีแอลกอฮอสมาช่วยคั่นกลางสองสาวก็ใกล้ชิดกันมากขึ้น

เราย้ายไปผับแห่งนึง คนไม่แยะมากนักแต่สองสาวก็นั่งฟังพลงโดยมีผมนั่งข้างฟินมียัวถัดไป
กลิ่นตัวหอมๆของฟินบวกกับอารมณ์ดิบๆในผับทำเอาผมคึกคักขึ้นมาเรื่อยๆส่วยสองสาวตอนนี้ก็เริ่มโดนนเนื้อตัวกันบ่อยขึ้น
มีตอนนึงยัวลุกไปห้องน้ำ ฟินหันมามองผมตาเย้ิมผมเลยจูบฟินเลย ฟินเอาลิ้นมาแลกกันกลางผับกับผมเป้นจูบที่หนักหน่วงและรุนแรงมากครั้งนึง
ยัวกลับมาคราวนี้มานั่งข้างผมอีกด้านกลายเป็นผมอยู่กลาง ยัวมานั่งดูผมจูบกับฟิน โดยผมเอามือข้างหว่าไปโอบยัวไว้แล้วเอามือประคองสองเต้าใหญ่ๆไว้
ยัวเอียงเข้ามาซบผมแบบว่าง่ายเลย

ดึกแล้วเพลงเริ่มสนุกคนแยะขึ้นสองสาวเต้นบ้าง ผมลุกขึ้นเต้นไปด้วย ยืมชมวิวบ้าง
ผมรู้แต่ว่าฟินเอาก้นมาเบียด ยัวเอานมมาถูตลอดเวลาผมแข็งมาทั้งคืนจนอยากจะไปจบเรื่องนี้ไวๆ
แต่สองสาวยังไม่อยากกลับ ฟินเต้นกับยัวสองคนลูบไล้กันไปมาคนมองกันทั้งผับ

ดึกมากแล้วเราออกจากผับมาโดยที่ฟินบอกว่า ไปหาที่อื่นต่อกันเถอะ ผมถามว่าไปไหน ใจอยากจะกลับไปเอาเต็มแก่แล้ว
ยัวกับฟินจูบกันไปมาที่เบาะหลัง
ฟินบอกรีสอร์ทที่นึบมาให้ผม

เราไปเชคอินรีสอร์ทที่ว่ากัน  ฟินลงไปเชคอินเองอารมณ์แบบนี้คืออยากโชว์มากกว่า ฟินเวลาเมาแล้วสนุกตื่นเต้นดี

ผมจัดการธุระปะปังเสร็จ
เข้าห้องไป สองสาวนัวเนียกันบนเตียงรออยู่แล้ว ผมสั่งเครื่องดื่มมา เด็กมาส่งโดยที่เห้นภาพสองคนจูบล้วงกันโดยที่ไม่ได้สนใจ
เด็กเสริฟยืนตาค้างเลย

ภาพที่เห็นคือฟินดูดนมยัว และฟอนเฟ้นอย่างเอาเป็นเอาตาย ผมทำเป็นถามเด็กถึงข้อกำหนดต่างๆ แล้วก็ให้เด็กออกไป
เสียงจ๊วบจ๊าบของการดูดล้วงแลกควักมันเรียกร้องมากๆ
ผมเดินถอดกางเกงเข้าไปหาสองสาว ฟินที่กำลังลงลิ้นให้ยัวอยู่ไม่สนใจเลย เธอขมักเขม้นทำให้ยัวตัวลอย ยัวตอนนี้ร้องไม่เป้นภาษาเลยตาเบิกโพลง
เมื่อเห้นของผมเดินเข้าไปยัวคว้าไปดูดอย่างรวดเร็ว ดูดแรกของขัวมันเหมือนสูญญากาศ ด้วยความเสียวยัวดูดแรงจนผมร้องลั่น
แต่ยัวไม่ได้หยุดดูดลงแต่อย่างใด บางทีเผลอขบมาแรงๆด้วยซ้ำ

ฟินเลื้อยขึ้นมา พร้อมกับผลักผมออกไป บอกแค่ว่า อย่าพึ่งนะ แล้วก็เลื้อยไปจูบปากยัว
ผมยืนสาวดูสองสาวฟัดกัน พร้อมกับสาวของผมไปด้วย ยัวนี่บิดตัวแล้วบิดตัวอีก จิกหัวจิกหมอนร้องลั่นห้อง
ยัวยันตัวนั่งครึ่งตัวถ่างขาเปิดทางให้ฟินใช้นิ้วได้เต็มที่ ฟินเลียยัวก้นโด่ง ผมเดินอ้อมไปข้างหลัง เสียบฟินจากท่าโก้งโค้งนั้น
ฟินสะดุ้งเฮือกผวาไป แต่ก็พยายามปัดไม่ให้ผมเอา แต่ผมล๊อคเป้าแล้ว ไม่มีการถอยผมซัดฟินเข้าไปตรงๆเน้นๆ จนฟินเลียยัวต่อไม่ได้ ยัวจับฟินขึ้นมาแนบไปกับนม
ผมเห็นฟินกัดเข้าไปที่หัวนมยัวเต็มแรง ยัวร้องกรี๊ดดดดดลั่นตบหน้าฟินหันไปเลย ฟินก้มไปกัดอีกข้าง ยัวก็จิกหัวฟินขึ้นมาเพื่อเอาออก
ยัวเปลี่ยนเป็นเอาหน้าฟินยัดลงไปกลางหว่างขาเช่นเดิม ฟินตอนนี้ทั้งดูดทั้งเลีย จนยัวส่ายหน้าร้องไม่ไหวแล้วไม่ไหวแล้ว
ยัวยกสะโพกลอยขึ้นมาแล้วตัวกระตุกไปสี่ห้าที ผมกระแทกฟินจนฟุบไปฟินบิดตัวเหมือนเสร็จ ภาพตรงหน้ามันเกินห้ามใจที่จะไม่แตก
ผมชักมาแตกใส่หน้ายัวซึ่งก็ทั้งอมและดูดของผมไปจนผมร้องเสียงหลงเหมือนกัน
เรานอนพักสักแป๊ปฟินกับยัวไปล้างตัว แต่ผมก็ม่อยหลับไป

เราตื่นมาตอนเช้า ไปส่งฟินทำงานแล้วก็ พายัวไปนวด
ผมคิดว่าวงจรแบบนี้ ยัวคงอยู่กับเราไม่นาน

ผมพาไปนวดร้านที่ไม่คุ้นหรอก แต่ผมเลือกหมอนวดผู้ชายของผม และหมอนวดผู้หญิงของยัว
จากศึกเมื่อคืนพอยัวเข้ามาก็หลับรอหมอเลย ผมก็เพลีย แต่ผมไม่หลับ

หมอนวดเข้ามาผมให้หมอผู้หญิงมานวดผมและหมอผู้ชายไปนวดยัว
ภาพยัวนอนหลับนมเปิดแบบนั้นหมอนวดก็ลังเลไป ผมทำเป็นไม่สนใจ แล้วบอกให้หรี่ไฟในห้อง

ผมดูหมอนวดผู้ชายนวดยัวไปก็แข็งไป แข็งจนหมดนวดของผมซึ่งเป็นเด็กสาวหน้าตาใช้ได้เลยเขิน
แต่น้องเขาก็ยวดไป มองหมอผู้ชายไป ผมว่าไม่ใครก็ใครต้องมีอารมณ์บ้าง
หลังๆหมอนวดผู้หยิงของผมก็ไม่ได้ระวังนมระวังต้มที่โดนผมพาดไปพาดมา บางทีก็มือมาโดนของผม
ผมเลยชิงบอกนวดด้วยก้ได้นะ เดี๋ยวทิปเพิ่ม หมอยิ้มๆไม่ได้พูดอะไร

แต่ทางยัวตอนนี้หมอนวดลงน้ำมันชอนไชไปทั่วเลย หมอนวดผู้ชายก็ดูเกร็งไปทั้งตัว
ยัวรู้สึกตัวตอนโดนจับพลิกตัว ทำหน้างงๆ แต่ไม่ได้พูดอะไร
สองชั่วโมงนั้นดูสั้นมาก ผมหยิบโทรศัพท์ดูไปด้วย

ฟินส่งรูปมาว่าวันนี้ไม่ใส่กางเกงในไปทำงานนะ

ส่งยัวเสร็จแล้วเจอกัน...นัดบีไปกินข้าว

พอหมอนวดออกไป ผมเดินเข้าไปที่เตียงยัว พร้อมกับก้มลงดูดนม ยัวไปทีนึง
ยัวเงยหน้ามามองพร้อมกับยิ้มอ่อนๆแบบว่าโดนแน่ๆ ผมเอานิ้วล้วงเข้าไปข้างล่าง มันทั้งฉ่ำและแฉะ
ของผมก็แข็งจนปวดเช่นกัน

ผมไม่รอช้าจับตัวยัวพลิกหันหน้าเข้าหากันพร้อมเสียบลงไป ม่านบางๆที่ใครเปิดเข้ามาก็ได้นั้นตื่นเต้นมาก ยัวกัดฟันเม้มปากแล้วก็ตอดรัดกลับมาด้วยอารมณ์เต็มเปี่ยม
ผมทำช้าๆแต่ก็เร่งให้เร็วเพราะช่วงเวลาเปลี่ยนเสื้อผ้ามีไม่นาน พนักงานออกไปรอแล้ว
ยัวบีบนมตัวเองไปด้วยตอนที่ผมซอยมือนึงผมจับนมอีกมือนึงรั้งไลห่ไว้ ยัวเอามือดึงหัวนมตัวเองขึ้นมา
ผมซอยเร่งจังหวะสุดท้ายเสียงยัวรอดไปดังอี๊ๆๆ ผมหันไปมองเห็นเด็กสาวคนที่นวดผมยืนมองอยู่แต่ผมไม่สนล่ะ ผมซอยจนยัวตัวเลื่อนไปติดผนังแล้วชักออกมาเสร็จในปาก
ยัวเลียจนผมไม่ต้องไปทำความสะอาดแล้วเราก็แต่งตัวออกมา

ผมไปส่งยัวแล้วก็เลยไปทำงาน

บีส่งข้อความมาว่า อยูกับยัวเหรอ ฟินบอก...

meowmeng

เป็นความสัมพันธ์ที่แปลกมาก ไม่มีใครเป็นเจ้าของใคร แต่ถ้ามีคนเริ่มคิดคงต้องจบความสัมพันธ์แบบนี้

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

peddo

นึกว่าจะมีแรงกว่านี้ซะอีก ระหว่างยัวกับฟิน ไหงกลายเป็นอย่างนี้ไปได้ สงสารแต่บี โดนเพื่อนชิงหัวน้ำเชื้อไปก่อน อย่าลืมชดเชยให้บีนะครับ จะรอ
อ่านตอนจบแล้วเสียวเลย แม่เสือจะออกลายหรือเปล่า ถ้าว่าวก็กลับมาเอาหมอนวดสาวก็ได้นะครับ ขอบคุณ​ครับ​

pamaaeng

ไม่รู้ว่า ความสัมพันธ์กับสาวสาว จะเป็นแบบนี้ อีกนานแค่ไหน?
แต่ตอนนี้ ขอจัดเต็มไว้ก่อน

::Fighto::

hnarii

รอฉากเด็ดดๆ กับบีนะครับ อิอิ

23pompompom

ความสัมพันธ์มันลึกล้ำซับซ้อนมากๆ จะลงเอยที่คนไหนกันแน่

xonly-1454

นัวเนียกันมาตั้งหลายครั้งแล้ว ทำไมครั้งนี้ฟินเกิดไม่พอใจทอมกะยัว 

veget

ดีครับ วันนี้เบาๆ แต่เสียวดี

Knight Templar

ช่วงนี้หายไปนาน กำลังรออยู่เลยว่าเมื่อไหร่จะมา ขอบคุณครับบบบ  ::Thankyou::

elviswhat

แต่ดูท่าทางฟินน่าจะบอกเลิกทอมเร็ว ๆ นี้แน่เลย

Phoowadol

เอะนี่ยังไงกันนิ. ก็เห็นว่าความสัมพันธ์แบบนี้มันก็ไปได้ดีนี่ครับกับยัว เมื่อเวลาตรงกัน ความมันส์ก็บังเกิดแต่ไหงพระเอกของเรากลับคิดว่ามันจะไม่ยืดกับยัวน่ะ หรือว่าฟินเธอออกแนวซาดิสม์เกินเล่นกัดนมยัวซะโดนตบหน้าหันเลย เห่อๆ ถึงจะชอบโดนรุมแต่ก็ขอเป็นชายดีกว่าหญิงรึเปล่านะน้องยัว. แต่ทีผ่านๆมาก็เห็นจับคู่เลสกับฟินดีนี่นา. ใช่มั้ยครับไรต์
   แต่ยังไงก็ชั่งเถอะ ถึงอย่างไร พระเอกก็มีของตายอยู่คือฟินกับบีให้ควงอยู่ดี ฟินนั้นลงเครื่องมาโดนจัดก่อนใครเลยแถมยังได้ซ้ำอีกด้วย.  ส่วนบีนี่ใจอยากจะมาหาพระเอกใจจะขาด พระเอกกลับ ทำเมินเสียนี่กระไร ระวังเถอะไปคั่วกับยัวสองต่อสองอย่างนี้ เดี๋ยวมีหึงหรอก อิอิ เอาที่แน่ๆเล่นถามมาว่าอยู่กับยัวเหรอ. อย่างนี้ต้องขอพิกัดละมั้งนี่. ต้องตามมาสบทบเสียแล้ว. จัดให้สาวยัวสาวฟินไปแล้ว ขาดน้องบีได้ไง ไม่ยอมๆแน่ๆ ตอนหน้าไรต์คงจัดให้ทบต้นทบดอกก็แล้วกันนะน้องบี ใช้รึเปล่าไม่รู้เดาเอา แล้วแต่ไรต์จะเมตตา ว่างั้น
   ขอบคุณมากครับไรต์ที่คืนนี้มาส่งเข้านอนยามดึกอีกครั้ง เดียวก่อนหลับขอสะกิดแฟนสาวก่อนละกัน ฝันดีครับ. ขอบคุณครับ

gai

น้องบี ออกโรงแล้ว น้ำจะหมดตัวไม่นิ
ขอบคุณครับ

ponggunyuki2527

อ้างจาก: meowmeng เมื่อ มิถุนายน 11, 2018, 09:53:31 หลังเที่ยง
เป็นความสัมพันธ์ที่แปลกมาก ไม่มีใครเป็นเจ้าของใคร แต่ถ้ามีคนเริ่มคิดคงต้องจบความสัมพันธ์แบบนี้

เห็นด้วยครับ ความสัมพันธ์แบบนี้ใครเริ่มมีความรักก่อนนี่แพ้เลย

sthanya

ของยัวกับของฟิน เหมือนจะคล้าย ๆ กันเลย แต่ความรู้สึกข้างในเวลาเสียบเข้าไปคงต่างกัน

fallenversa

ผมมองว่าการที่ไม่ได้บอกบีว่าเกิดอะไรขึ้นมันกระเทือนความสัมพันธ์สามสาว ถึงแม้ว่ายัวกับฟินเลคียร์กันแล้ว แต่มันจะฝากรอยแผลไว้บ้าง