ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 31

เริ่มโดย poongpong, มิถุนายน 11, 2018, 09:46:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

madsside

พอเริ่มมีความรู้สึกเข้ามาเกี่ยวข้องเรื่องมันก็จะมีปัญหา จะจัดการน้องบียังไงหละทีนี้

hanabombam

น้องบีจะหึงไหมเนี่ย ต้องรีบจัดหนักง้อน้องบีซะแล้วพี่ชาย  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

phu_nun

บีแน่นอนสุดครับ ยิ่งหลังๆนี่ให้แตกในตลอด

mdemigod

ผมยังยืนยันว่าเชียร์ให้คบกับบี ครับ ด้วยความชอบส่วนตัวครับ

pinmonkey

ฟินนี่ได้ทั้งสองแบบ แต่พระเอกเราโชคดีสุดได้สามสาวเลย ขอบคุณมากครับ

paradrop

panther

ดีทั้งสามคนดีคนละแบบ. ความสัมพันธ์ที่อธิบายไม่ถูก อยากเก็บไว้ทั้งหมด

logan onenut

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

คือตัวเองเอาแล้วว ยังอยากเหนคนอื่นเอาอีก เหมือนรู้เหนเปนใจเปิดโอกาสให้คนอื่นนะ พอไม่ใช่ของๆตัวเองเลยไม่รู้สึกอะไรว่างะ้นเหอะ ฟิน บี ยัว ของฟรีว่างะ้นเหอะ

ชุ้ง

ดีครับ วันนี้เบาๆ แต่เสียวดี