ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ether] Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 12, 2018, 05:16:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reppok111

นาฬิกาดีจริงๆ กว่าจะครบทุกชนิดกีฬา จะกี่คนเนี่ย

mariners1

ซีรี่หยุดเวลานี่มันแจ่มจริงๆ พอโอลิมปิกรอบหน้ามีแต่คนไปเลี้ยงลูกแน่ๆ

zwerzyxi

คนแต่งแม่งสุดยอดแฮะไอเดียโคตรบรรเจิด นับถือเลย  ::Thankyou::

Goodsex

onibakuzuza

::HeyHey::เอาด้วยยจิครัชชชช อิอิ เมื่อไรจะมาเน้อออออ
อ้างจาก: dxoogo124 เมื่อ มิถุนายน 12, 2018, 05:58:57 หลังเที่ยง
ชอบแนวนี้ครับ แต่ไม่ค่อนมีอนิเมชั่นให้ดูเลย

ถามผมสิ เมะแนวหยุดเวลาภาพสวยๆมีเยอะเลย เคยอัพไปเยอะแยะ แต่ห้องเมะไม่ค่อยมีคนตอบเลยเลิกไป

Zero-kaman Yung

มีตอนเดียวเสียดาย ภาพอย่างสวยน่าอ่านมากๆ

kopXIIII

สงสัยว่า เฉพาะกรรมการเท่านั้นที่มีหรือเปล่านี่?

แต่ฟังก์ชั่นนาฬิกานี้แต่ละอย่างนี่เด็ดจริง

jokerll

มณเทียร น

พี่อ้วนนะพี่อ้วน  ทำน้องเค้าแล้วน่าจะเก็บกวาดให้เรียบร้อยซักนิดนึงนะพี่นะ ::Oops::

Phoowadol

จะหาเครื่องหยุดเวลาแบบนี้ได้จากที่ไหนน๊า....อยาปได้บ้างจัง แต่แหมช่างใจร้ายจังล่อน้องเขาต่อหน้าประชาชีแบบนี้ แล้วน้องอากาเนะจะเอาหน้าไปไว้ที่ไหนเนี้ย

ifamily03

เรื่องแนวเหนือธรรมชาติ หยุดเวลานี้ อ่านเท่าไหร่ก็ไม่เคยเบื่อเลยครับ ชอบๆๆ รอตอนต่อไปนะครับ ขอบคุณที่สร้างสรรค์ผลงานดีๆให้อ่านกัน เป็นกำลังใจให้ครับ

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

nisept

ถึงเหตุผลที่ได้นาฬิกามาจะพิลึกไปหน่อย  ::Hmmm:: แต่ช่างมันแล้วกัน