ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ether] Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 12, 2018, 05:16:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hoiihoii

::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

เริ่มเรื่องด้วยความสุดยอดของนาฬิกาเลยนะนิ
แต่แบบว่านาฬิกาต้องแจกให้กรรมการทุกคนหรือป่าว
ต้องรอดูตอนต่อไปก่อน

ball ll3

สงสัยว่าเขาไปเอาที่หยุดเวลามาจากไหน แล้วมันทำมาจากอะไรมีใครเคยสงสัยอย่างผมบ้างไหมครับ

dikky

หมอนี่มันนักฉวยโอกาสชัดๆเลยครับ แบบนี้ต้องมีต่อครับหลายๆกีฬาครับ

asdf4321

โก่งพร้อมออกศึกเลย หยุดเวลาได้เยี่ยมไม่ต้องจัดท่าเลย
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

DarKSiDeIID

เธอไม่รู้ว่าโดนอะไร แต่ คนดู รู้หมด ขอบคุณครับ

kimmuk

สวดยอดไปเลยครับผม  ::WooWoo:: แค่หยุดเวลาก็ดีที่สุดแล้ว ::HoHo::

โอ้ววววมายก๊อต

ภาพสวยงามมาก อยากอ่านต่อแล้ว อิจฉาไอ้อ้วนนี่เหลือเกิน

vipakai

เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆครับ ขอบคุณที่เหนื่อยแปลให้ครับ เป็นคนที่ออกจะชอบแนวนี้อยู่แล้วครับ

fillisfox

ขอซักเครื่องได้มั้ย จะเอาไปใช้ทุกวันเลยครับ จินตนาการล้วนๆ ชอบๆ  ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

xporphy

ตามมาจากตอน 3 ครับ นานๆทีเปลี่ยนมาอ่านภาพสี  ::Crying::

jinpin

ผมอยากได้นาฬิกาหยุดเวลาบ้างเลยครับ คงฟินน่าดู

niceanglev

หยุดเวลาได้แบบนี้ เอาไปจัดพวกประกวดนางงามเลยดีกว่ามะ

chinnosuke

เอาจริงๆ นาฬิกาหยุดเวลาคือสิ่งประดิษฐ์ที่ผมต้องการมากจริงๆฮะ
แต่ก็เชื่อว่า 
ถ้ามันมีจริงๆ ก็คงมาไม่ถึงมือผม 555

ขอบคุณมากๆครับ 

ป.ล. ผมนานๆจะเข้าบอร์ดทีนึง อาจจะมีการไล่ตอบกระทู้เก่าๆ แต่ไม่ได้มีเจตนาปั๊มนะคร้าบ ขอติดตามซีรี่ยส์นี้ต่อครับผม 

xsoulkung123

เครื่องเดียวทำได้ทุกอย่างจริงๆ
ไอ้หื่นนี่คงจะได้เสียวแบบสุดๆไปเลย
::Yes!::