ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ether] Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 12, 2018, 05:16:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ohm2999

กาก่าก้า ก๊าก๋า

GoDeRsOuL

แวะมาส่องหาอะไรอ่าน เห็นชื่อเรื่องเป็นกีฬา แต่เนื้อหาดันเป็นแนวโปรดได้ยังไงนี่ ภาพสีอีก โอ๊ย!! เสียอย่างเดียว ทำไมพระเอกเรื่องแนวนี้ มักจะมีรูปร่างกับคาแรคเตอร์เดิมๆตลอดก็ไม่รู้ ถ้าเปลี่ยนเป็นผู้หญิงบ้างจะเป็นยังไงน้าาาา

worachat39

ตอนหนึ่งมันตอนไหนหว่า แต่ผมว่าผมตอบหมดนะครับ 555 ขอรอดูตอนหน้าด้วยครับ ชอบแนวหยุดเวลาเหมือนกันแต่หาภาพสวยๆไม่ค่อยเจอ

ValkyrieKiss

siwapeeza

นาฬิกาโครตอัจฉริยะ อย่างงี้ไม่แค่โอลิมปิคแน่ ต้องทั้งประเทศ 5555

peepo2234

นักกีฬาสวยๆเสร็จหมดเจอเครื่องหยุดเวลาเข้าไป สนุกซอยเลย

adobe

เอาโคตรมั่วนี่ถ้าเจอคนเป็นโรคนี่บันเทิงแน่ ติดเชื้อทั้งเมือง ::Horror::

kirakun

ชอบแนวแปลกๆแบบนี้ ความคิดคนเขียนช่างสร้างสันผลงานจริง จัดการแข่งแบบนี้ กรรมการคนอื่นไม่แย่งกันหยุดเวลาหรอ อิอิ รับสมัครกรรมการบอกนะครับยินดีทำให้ฟรี

reyfear

Bom Onpime

navapol007

Jetnipat Wongpat

ake1ake2

โหมดในนาฬิกา ออกแบบมาให้ทำเรื่องหื่นๆโดยเฉพาะเลยนิหว่า เจ๋งแฮะ อยากรู้แล้วจะเอาไปทำอะไรต่อ แฮ่กๆๆๆๆ