ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ether] Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 12, 2018, 05:16:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phatsa

HypN♥s

เจอล่ะ ไอ้อ้วนตัวนี้นี่เองที่ทำให้ทีมกีฬาหญิงไทยแพ้อยู่เรื่อย เอานาฬิกามาปู้ยี่ปู้ยำนักกีฬาสาวนี่เอง

ปล.ภาพชัด เสียงดี สีสวย ในราคาเบาๆ โนเกียเลยครับ อ้าว ไม่ใช่ล่ะ  ::Suffocate::

ปล.2 เพิ่มเติม ถึงเรื่องจะยาว แต่...แต่ละตอนนี่สั้นไปหน่อย ไม่สะใจเลย  ::GiveMe::

Akira Watanabe

::Ajark:: ฟังก์ชั่นเหนือกว่านาฬิกาหยุดเวลาที่ผ่าน ๆ มาทุกเรื่อง  มีลอยกลางอากาศได้ด้วย

ouoouoouo

มาอีกแล้ว นาฬิกา สนองความหื่น 555 อยากได้มั่ง  ::Glad::

Nuttachat Somjit

นาฬิกาอันนี้ฟังชันเยอะดีแฮะ แต่อย่าให้เพื่อนยืมเด็ดขาดถ้ายังไม่อยากตาย

freelance

จริงๆหยุดไปตลอดเลยก็ได้เดินไปถูกใจคนใหนก็ซัมเลย

Saturn Wang

เดินสายไปทั่วทุกสนาม  มันเอาน้ำจากไหนไปแตกเนี่ย

css001

ขอบคุนครับ คนเขียนเอาเรื่องหยุดเวลามาเขียนเกี้ยวกับกีฬาโอลิมปิคใดเเน่จริงฯ เป็นเรืองเป็นราวใดไอ้อ้วนซั้มทุกคนเเน่นอน

poloxz

ถาพสีทั้งเรื่องแหล่มเลย นาฬิกาหาซื้อที่ไหน

Daft Punk

ชอบมากเลยคับ แนวปลาตายหยุดstopเนี้ย(แก่จัง) 555555  ::Oops::  เล่นมันกีฬาทุกประเภทเลย ยิมนาสติกก็โอนะ ได้หลายท่าดี อิอิ

Gunitle

พี่แว่นเล่นทั้งสเตเดี้ยมเลยเหรอ5555. รอตอนต่อไปเลยครับผมมม

inwyin

ผมชอบแนวนี้มากๆครับ ตามหาแนวนี้มานาน ไม่ค่อยมีคนแปลแนวนี้เท่าไหร่สุดยอดเลยครับ ::YehYeh::

yopern

เล่นหยุดเวลาแล้วจัดกลางสนามเลยหรอ แล้วโอลิมปิคด้วย นักกีฬาสวยๆทั้งน้าน สุดยอด

halosex