ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt3

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 15, 2018, 01:54:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมีย ๆ ทั้ง 6 เนี่ย เมียคนไหนรักหรือหลงลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
21 (3.3%)
โดนัท
65 (10.1%)
พิมมี่
180 (27.9%)
นาถ
199 (30.9%)
หมอพลอย
169 (26.2%)
ยัยอุ๊
11 (1.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 645

Ari MeeCee

เอสโซ่ หนองป่า

อิจแา ครับ อิจฉา  ลุงเล่นแต่ตัวเด็ด  ๆ ทั้งนั้น ทุกรูอีก

jeditay

typhoon41

dwarf

ขอบคุณครับ..ถ้าพูดถึงใครรักลุงพลมาก...จะบอกได้ลำบากมากเลยนะครับ..ระหว่างน้องพิมมี่กับน้องนารถ..ใจจริงยกให้น้องพิมมี่นะครับ..เพราะน้องเขารักในความเป็นลุงพลจากการที่ได้ช่วยเหลือและรู้สึกว่าจะยินยอมพร้อมใจโดยลุงพลไม่ได้ใช้กำลัง ส่วนน้องนารถตามมาติดๆ ที่สามารถทำอะไรเพื่อลุงพลได้ทุกอย่าง เพียงแต่ในตอนแรก.น้องนารถเพียงแค่มีความคิดที่เปลี่ยนตนเองจากการหลงน้องโดนัทมาก่อนเสียมากกว่า..จนมาเป็นของลุงพลและได้ตีตื้นขึ้นนำน้องโดนัทที่ตามมาติดๆ

middle2015

ในที่สุดคู่ที่เฝ้ารอมานานก็ได้มีบทอีกครั้ง ขอบคุณครับ

hnarii

verbatim

ขอบคุณครับ
มาถึงตอนแฉ กันละ อิอิ
โยนหาคนผิด  ลุงจะช่วยหมอพลอยยังไงนิ 

singkanong

ท่านผู้แต่งคงไม่ใจร้ายแต่งให้ลุงพลน้ำหมดตัวหมดสภาพก่อนที่จะจบเรื่องนะครับ ผม FC ที่ติดตามผลงานของท่านมาตลอดครับฝีมือสุดยอดครับ

haelonn

r14151

Nickname WC

เรื่องราวน่าสนใจทำต่อไปอีกหลายๆ part ก็ได้นะครับ