ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt3

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 15, 2018, 01:54:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมีย ๆ ทั้ง 6 เนี่ย เมียคนไหนรักหรือหลงลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
21 (3.3%)
โดนัท
65 (10.1%)
พิมมี่
180 (27.9%)
นาถ
199 (30.9%)
หมอพลอย
169 (26.2%)
ยัยอุ๊
11 (1.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 645

staff13

อย่าลืมเหลือพลังไว้สำหรับอาจารย์เบสคนสวยด้วยนะลุง

นะโม ใจงาม

หมอพลอยก็ นางพระยา เอางานเมียลุงได้มาคนผมก็ตายตาหลับแล้วครับ

naluk888

พลังพิเศษแลกกับพลังชีวิต เป็นใครๆก็ยอมแม้มันจะเป็นเพียงแค่เศษเสี้ยว แต่ใครล่ะจะยอมพลาดโกาส

Michael Thong

น้ำคงจะหมดตัวแน่ลุง จะมีจัดหนักน้องนาถน้องนัทส่งท้ายมั้ยนะ

Kaset Porjai

Sanchai Suntornrarag

เสน่ห์เหลือหลายจริงๆ ลุงพลนี้ ลีลาก็ขั้นเทพ ใครโดนติดใจทุกราย

gho klompo

รอลุ้นหมอพลอยมาหลายตอนแล้ว จะได้เนื้อได้หนังซะทีครับ

TheWut

Poowa Poowa

mafioso

volpe

ใกล้จบภาคแรกแล้วว จะมาฉากรวมพลนางเอกภาคแรกก่อนจบไหมเนี่ยยย ลุ้นๆๆๆ