ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt3

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 15, 2018, 01:54:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมีย ๆ ทั้ง 6 เนี่ย เมียคนไหนรักหรือหลงลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
21 (3.3%)
โดนัท
65 (10.1%)
พิมมี่
180 (27.9%)
นาถ
199 (30.9%)
หมอพลอย
169 (26.2%)
ยัยอุ๊
11 (1.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 645

MrRasta

ผมกลับ ไปอ่าน แตนแรก ก็ยังสนุกเหมือนเดิม เป็นกำลังใจให้ลุง นะคับ

Ren Suzugamori

mhoa2000

first last

แล้วจะมีเอาพวกสาวต่ำกว่า 18 มั้ย เด็กใส ๆ อะไรแบบนี้

jo2515

หมอพลอยน่ารักขนาดนี้ลุงพลคงฟ้าเหลืองแน่นอน

Montri Suk

รออยุเลยคับ ขอบคุณมากครับ หวังว่าลุงพลจะจัดหนักจนหมอติดใจนะ

darkerside69

somsili

รอมานานแล้วครับ ดูดิ ว่าลุงพลจะจัดให้นางฟ้า ของลุงไปเท่าไหร่ จัดหนัก จัดเต็ด ไปเลยครับลุง ผมรอดูลุงอยู่ครับ

khunkai

ตอนนี้สุดยอดมาก  หมอพลอยและลุงพลลีลาเด็ดทั้งคู่

nooy01

toy5599

แค่ ลุง กับ หมอพลอย ก็ไม่ เลี่ยน ขนาดนั้นนะ แต่ อยาก ให้ลุง เจอ สาวๆๆ บ่อยๆครับ ต้อง ถึง กับอ่านซ้ำ รอเลย

Songrapor Reemanuen

::Glad:: รอมานานมากครับ ฉากเลิฟซีนระหว่างลุงยอดนักรักกับหมอพลอย

knightgs

หวังว่าลุงจะจัดหนักหมอพลอยให้คุ้ม ขอบคุณครับ

Kitty Hotmail

ใกล้จะจบภาคแรกแล้วสินะรอรอภาพสองต่อไปเป็นกำลังให้ผู้เขียนนะคับ