ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt3

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 15, 2018, 01:54:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมีย ๆ ทั้ง 6 เนี่ย เมียคนไหนรักหรือหลงลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
21 (3.3%)
โดนัท
65 (10.1%)
พิมมี่
180 (27.9%)
นาถ
199 (30.9%)
หมอพลอย
169 (26.2%)
ยัยอุ๊
11 (1.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 645

VsKenny

อดุลย์ งาม

โหวดพิมมี่ เสียดายนาถคงหลงลุงพลมากยอมทำทุกอย่าง

morsao sexy

ปรีชา เกตุสวัสดิ์

หมอพลอยจะโดนลุงพลจัดไปกี่ทีรอติดตามเลยครับ ::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::

rewind99

มาสักทีรอมาหลายวัน  ตอนนี้ลุงพลจัดหนักหมอพลอย  มาถึงห้องขนาดนี้ ต้องจัดหนักจัดเติมเท่านั้น

babyfinger28

ลุงพลเสียวยุกัยหมอพลอย 3 สาวก็เคลียร์กันเอาแล้วกันลุงไม่รู้ ::Evil::

lupin13

ลุงจัดหนักมาก เด๋วมันเรื่องมันจะดดนตัดจบเพราะตายคาอกนะระวังหน่อย  ::HeyHey::

mr.supply

เอาแล้วสิลุงพลนาถแสดงตัวขนาดนี้และกล้าเปิดเผยความจริงด้วยจะเอายังไงนี่ถ้าหมอพลอยมาร่วมอีกคนเดาไม่ออกเลยจริงๆ ขอบคุณครับ

มะยม ร้อยเอ็ด

Debaker Singlek

ลุงไหวป่าวพลังพิเศษต้องเก็บไว้ใช้อีกหลายเมียนะ ใจเย็นๆๆๆลุง ::HoHo::

ziggy2

ในที่สุดอุ๊ก็จะได้รู้ความลับเพื่อนล่ะว่าแต่ลุงจะไหวมั้ยนะกะหมอพลอยเนี้ย