ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Sonzai Shoushitsu! VRพาเพลิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 16, 2018, 10:45:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ohmygods

หยุดเวลาก็ว่าเพลินแล้ว นี่แบบVR มาอีก รุ่นนี่ lazada มีขายป่าวเนี่ย

tazasss01

อยากจะมีภาคต่อไปครับ แนวนี้มีอีกก็ดีน่ะครับ

ัuffa555

jackalza

พัฒนาจากน่าฦิกาหยุดเวลาเป็นแว่น VR ละเว้ย

casawa

ที่ไหนมีขายบ้างว้า จัดไว้ซักอัน สุดยอดคร้าบ ::Thankyou:: ::Thankyou::

dogger2006

มันต่างจากหยุดเวลาหรือล่องหนตรงไหนละนั่น
ดูแล้วน่าจะออกแนวสะกดจิตมากกว่า

vast

แว่นเทพ ใส่ยาวเลยทีนี้ ภาพสีซะด้วย

Neanderthal

ทำไมต้องโนวิส

zamakarn

เดี๋ยวนะ VR แจ่มแมวขนาดนี้เลยเหรอ

.
.
.
ความทรงจำไม่น่าหายเลยตอนกิจกรรมหมู่นั้น

ได้สายชาร์จมานี่งานนี้สงสัยได้ทั้งโรงเรียน

dreamkiz

เป็นเทคโนโลยีแนวใหม่มาแปลกจากแนวหยุดเวลาเดิมๆดีแฮะ

virgoranger

อยากได้ไว้สักอันจริงๆ

edit เอิ่มสวิ้งหมู่ซธงั้นนน

GoDeRsOuL

ป๋าไก่แนะนำมา แนวนี้กำลังหาด้วย ว่าแต่ถ้ามีจริง สงสัยคลื่นตีกันน่าดู เพราะคนคงใช้บานนน ฮ่าๆ

ป๊าด มีการแบตหมดด้วย

gsellgam

darthvader

งง ตรงที่ว่าถึงแม้จะไม่เป็นที่รับรู้ของคนอื่น แต่ซั่มเสร็จแล้วเสื้อผ้าก็ไม่ได้ใส่ คราบก็เหลือ แว่นมันจัดการให้ด้วยเหรอ
แต่เอาเถอะ เป็นการ์ตูนนี่นา ว่าแล้วก็อยากได้สักอัน

delta941

แว่นแบบนี้ไม่จัดทั้งโรงเรียนเลยเหรอ สงสัยตัวแห้งก็งานนี้แหละ 555

ขอบคุณมากครับ