ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Sonzai Shoushitsu! VRพาเพลิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 16, 2018, 10:45:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exsoldier

เห้ย ละแบบนี้เจ้าตัวคนโดนจเปนไงหว่า แบบ รุสึกเสียวเฉยๆแบบงงๆ? ::Dizzy::

เพิ่มเติม อ่าวเชี่ย เปนสวิงหมู่ไปวะงั้นนน

stepgu307

VR เค้าเอามาใช้เเบบนี้กันได้ด้วยเหรอ   ::Bloody::

hillking

KOSAGI

Noormund

::KO::แปลกดีครับ ไม่ค่อยได้เจอเรื่องแบบนี้

op4911338

อารมเดียวกับนาฬิกาหยุดเวลากับตัวลบความจำของ MIB แฮะ

Ploy555

jw4321

sony vr สู้ไม่ได้เลย ต้องรีบไปหามาใช้แล้วครับ

zeeracs

ภาพแบบนี้ผมคอนข้างชอบแถมแนวนี้อีก

Hoyea Kung

pooman

แบบนี้มันดีกว่านาฬิกาหยุดเวลาอีกนะเนี้ย

tongzabaze

Gam3Z

Blue_Valentine13

ระบบ แว่นไรหว่า เหมือนของล่องหนเหรอ