ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Sonzai Shoushitsu! VRพาเพลิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 16, 2018, 10:45:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nattawut.boonsawat

สุดยอดครับ ชอบแนวนี้มาก

ชอบแต่ไม่เห็นจะตอบให้กำลังใจเลย  ::Doubt::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เยี่ยมมากเลยแว่นวีอาร์แบบนี้ ถ้ามีวิธีประดิษฐ์ได้จริงๆก็ดีสินะ ว่าแต่สงสัยว่าจะโดนหมดทั้งห้องแน่นอนเลย.....อิอิ

Tdestiny

เป็นVRที่สมจริงที่สุดเท่าที่โลกนี้เคยมีมา ::HoHo::

ยิ่งกว่า4D รสสัมผัสกอดจูบลูบคลำ นํ้าเ สียง มาครบ ยสตน ยังได้ อะไรจะสมจริงปานนี้เนาะ  ::KO::

nongzaa bangsai

ananda

acerolar

::Glad:: อยากมีสักอันนึงน่ะครับ คงจะมีประโยชน์และความสุขส่วนตัวมากๆเลย

custommode

acerolar

::Shy:: มีหักมุมตอนจบด้วยนะครับ แต่สุดท้าย พระเอกเราก็สมหวังและมีความสุขที่สุด อยากมีไว้สักเครื่องนึงจังเลยครับ ชอบแบบนี้ครับ เพราะตอบสนองดี และไม่นิ่งเป็นหุ่นน่ะครับ

galonkung

huangdi

ถ้าใช้ VR แล้วไม่รู้เรื่องแบบนี้ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น  ยิ่งกว่ากดสูตรอมตะเลย เพราะทำอะไรก็ไม่มีหลักฐานทิ้งไว้

กดแล้วเราไปสนุกกัน  ::Fighto::

mothza01

ขอสักอันเถิดดด

ถึงมีก็ไม่ให้  ::HoHo::

worachat39

ขอแว่นนี้อันนึงครับ เท่าไรว่ามาเลยยยยย

ตอบจบมันพีคจัง สาวๆก็ยอมหมดเลยเนอะ

mothza01

อิจฉาอะะ ขอให้แบตมันเสื่อมมมมม

เดี๋ยวมันคงเสียบพาวเวอแบงค์ไว้ตลอดครับ 55  ::Oops::

gaingane

ถ้าแว่นนี้มีขายจริงเท่าไหร่ก็ยอมมม

nano1234