ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Sonzai Shoushitsu! VRพาเพลิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 16, 2018, 10:45:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MADAOO

ดูจากแนวคิดทำเอานึกถึง หมวกก้อนหินริมทาง ในโดราเอม่อน เลยครับ

อ่านเมื่อกี่ปีมาแล้ว ตอบ  ::HeyHey::

r5r5r5

หัวหน้าห้องต้องโดนแน่นอนนนน

กลายเปนมะลุมมะตุ้มเฉย

hippopov2

อยากจะฝ่ากซื้อเผื่อซักอันเลยแบบนี้ 555

killuagon

แว่น VR หรืออุปกรณ์ล่องหนกันแน่ มีดีตรงฟังชั่นรอบข้างไม่รู้ตัวนี้แหละ

ทัตเทพ คงประสม

มันเป็นการหยุดเวลาหรือทำให้มองไม่เห็นกันนะ

CoolNook Thangsakul

ไอเทมนี้ มันก้อดีนะ แต่ใช้ไปสักพักคงน่าเบื่อแย่

UDDIJ

น่าอ่านมาก ขอชมนะครับ  ::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

ครื้นเครงยกชั้นกันทีเดียว

san2503

สุดยอดมากครับ อยากมีไว้ใช้สักอัน น่าจะรื่นรมย์น่าดูครับ

sanja

XYZ

ต่อจากมุขนาฬิกาหยุดเวลา ก็มาเจอแว่น VR ต่อ

สมแล้วที่เป็นเทคโนโลยีของญี่ปุ่น

ว่าแต่ขอลายแทงซื้อแว่นด้วยครับ  ::Grimace::

ถามลุงแถวๆสภาอ่ะครับ เขาบอกจะวางขายปีหน้า กว่าจะคิดค้นสำเร็จเกือบ4ปี
ลองไปถามๆดูนะ สังเกตง่าย เสียงแกจะดังๆหน่อย
::Falling::

ohm2999

jittipong.manus