ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Sonzai Shoushitsu! VRพาเพลิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 16, 2018, 10:45:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trong5171

ปกติแล้ว VR มันตัดคนรอบข้างจากผูู้ใช้ แต่นี่มันตัดผู้ใช้ไปจากคนรอบข้าง ถ้าพระเอกมันไม่คิดแต่แรกจะเยๆ นี่ไปปล้นธนาคารสบายเลยแฮะ

Xzone Jin

VR น่าติดตาม อยากได้บ้าง คงจะดีไม่น้อย  ::Glad::

executioner

ขอPre order 1 ชินด่วนๆครับ เท่าไรก็จ่าย  ::Thankyou::

ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ จะรอชมตอนถัดไปครับ

ปล. ผมยังรอเรื่องหยุดเวลา ตอนต่อจากโอลิมปิกอยู่นะครับท่าน 555

aekkachai052

เนื้อเรื่องทันสมัยเข้ายุคและเหตุการณ์มากขอบคุณครับ

bunhelupu

dint.6424

สรุปว่าแว่น พระเอกยึดม่าสิน้ะม หวานพระเอกเลย

Omlet P

kitaro_dts

Devil Joker

kirakun

อยากได้ซักอันจัง รออีกซัก100ปีคงได้ใช้ถ้าไม่แก่ตายซะก่อนนะ

navapol007

akesak00

สุดยอดกว่าไอเทมหยุดเวลาซะอีก จนอยากได้มาไว้ซักเครื่อง