ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Umezawa Takeki] Tonari no Kaede-chan รุ่นใหญ่ใจต้องนิ่ง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 18, 2018, 08:53:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worachat39

เพราะท่านชอบแปลเรื่องที่แนวแปลกๆเยอะไงละครับ 5555 สาวอย่างอ่อยอะแต่ลุงไม่สนใจ

ArtKung Art

ยูอิจิก็นิสัยดีมากนะไม่แปลกใจที่คาเอเดะจะชอบ 
อยากมีสาวมาชอบแบบนี้บ้างจังโว้ยยยย 555  ::DayDream::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

โอ๊ยยยย.....อิจฉายูอิจิจัง ได้เมียเด็กกว่าตั้งเกือบยี่สิบปี....5555

elviswhat

มีเด็กน่ารักแบบนี้มาชอบก็ดีเหมือนกันนะครับเนี่ย

(จิ๋ว)

ฝ่ายหนุ่ม   ก็คง คิด.....สินะ แต่ไม่แสดงออก  ถึงได้บอกว่า พอมีสาวน้อยอยู่ด้วยสองต่อสอง เหมือนกำลังก่ออาชญากรรม  อิอิ

แต่ถ้าเป็นฝ่ายสาวละก็  น่าสงสารอิหนูนี่จัง ถ้าหนุเซ็กซ์จัดจริงละก้อแย่แน่
แต่ถ้าทำเพื่อให้ได้ใกล้ชิด และแสดงออกซึ่งความรู้สึกที่แท้จริงเท่านั้นแล้วละก็
ก็คงฟิน ....  ที่ว่าสงสารอิหนูนี่มีเหตุสนับสนุนนะคะ มะด้ายมั่วๆ
1. ช. บื้อเกิ้นนนน = น่าจะต้องใช้เวลานานอีกสักพักว่าจะรู้ว่า ทำให้ผู้หญิงเป็นสุขได้อย่างไร
2. ทำแต่งาน ไม่มีเวลาหาแฟน  = อ่อนซ้อม
3. นาน ๆ เจอกันทีเพราะทำงานในเมือง บ้านอยู่ต่างจังหวัด = เห้อ..ห่างเหินไปไหม
คงต้องหาทางขยับขยาย หาทางต่อเติมไปตามจินตนาการ+แก้ปัญหากันไป ได้อยุ่ด้วยกันแน่ๆ

ภาพหน้า 11 รูปแรกด้านบน กับรูปสุดท้ายข้างล่าง มันออกจะขัด ๆ กันนิดนึงนะคะ
(แต่ไม่ใช่ความผิดของคนแปลค่ะ)  รูปบน ยังนั่งซ้อนกัน อยู่เลย รูปต่อมาก็แค่หันแต่หน้า มาต่อว่า
แล้วถ้านอนแช่น้ำซ้อนกันอย่างนั้น น่าจะรู้สึกไปแล้วว่า มันแข็งขึ้นหรือยัง 
แต่.....  อย่างว่าแหละ นางบีบน้ำตาอออดอ้อนนี่นะ
แล้วเรื่องนี้ก็ไม่ค่อยพูดถึงความรุ้สึกของฝ่ายญเท่าไหร่
...สรุป   ยกให้หนุ่ม ๆ ฟินกันไปละกัน   ::Shy::

ขอบคุณที่แปล & ปัน ค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

SickSleeplab

เปนชายวัย40ที่มีความสุขที่สุดในโลกเพราะมีเมียสาวอายุ20รุ่นๆเปนแฟน ปลื้มปริ่มแทนน เจอแบบนี้สักทีจะไม่ลืมพระคุน5555

scorpionx

พระเอกมันโง่มาก เป็นกุเสร็จตั้งแต่เปลี่ยนชุดแล้ว 555
ขอบคุณครับ

akine

::Bloody:: รักเลยอะ อ่านแล้วผู้ชายเหมือนเราอินตามไปด้วยเลย555

bigboy001

จะว่าไป 40 ก็ไม่ได้แก่นะ พลังเหลือเฟือกว่าหนุ่ม ๆ ด้วยซ้ำ ตอนผมหนุ่มๆก็ไม่ค่อยเท่าไร แต่พอ 40 แล้วได้นอนเต็มอิ่ม...ตื่นมานี่จัดรอบได้ทั้งวัน ผญ.เสร็จแล้วเสร็จอีก จนติดใจเชียวละ ::Confident::

b522055023

เป็นผู้หญิงในอุดมคติของใครหลายๆ คนรึป่าวเนี่ย  ::Grimace::

ปล. เปิดก่อนได้เปรียบ  ::HeyHey::

zero21

โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

glaciar

ก็วาดพระเอกดูแก่จริงๆ ไม่ชินตาเท่าไรแหะ  ขอบคุณครับ  ::Doubt::

HypN♥s

โห่...เรื่องนี้แนวที่ผมชอบแปลเลยนะเนี่ย แบบว่ามันโดน

หนุ่มใหญ่ โดนเด็กมันยั่วขนาดนี้ นิ่งไม่ไหวแล้ว(โว้ย)

โดดปล้ำตั้งแต่ยกแรกแล้ว  ::Fighto::

zamakarn

วางแผนมานาน กับการทำกุนแจหาย 55 โดนเด็กเล่นเข้าแล้ว เป็นผมนะเสร็จตั้งแต่หาไดร์เป่าผมแล้วละเออ  ::Shy::