ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Umezawa Takeki] Tonari no Kaede-chan รุ่นใหญ่ใจต้องนิ่ง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 18, 2018, 08:53:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Crypt

atomy

ไม่แปลกครับเวลาลงแนวปกติมันก็งงๆ คนอ่านหน่อย
แต่ผมชอบแนวหยุดเวลานะ
แต่แนวปกติ ท่านก็แปลได้เยี่ยมเช่นกันครับ
สู้ๆ ::Glad::

zeekky

อ่อยขนาดนี้พระเอกไม่จัดก็คงหาใครไม่ได้แล้วล่ะ

trong5171

เหมือนเขียนมาเอาใจคุณลุงคนโสดที่มีอยู่มากมายในญี่ปุ่น(และไทย)

game2539

Akira Watanabe

::Shy:: นี่มันการ์ตูนรักหวานใส กรุ๊บกรอบ เคี้ยวเด็กอ่อน 555+

Kit.m555

โห สาวมาทอดถึงที่ สุภาพบุรุษแท้
เจอสาวกดเสียบเลยเป็นไงละ

baycon

มีความน่ารักทั้งคู่ สาวน้อยคงรู้สึกอบอุ่นกับการที่ได้ชอบคนที่มีอายุมากกว่า

ถ้าเป็นเราคงไม้ต้องรอนานจนถึงตอนอาบน้ำละนะ 555

Joker-

Ploy555

panjun

ดูเป็นรักใสๆดีจัง แต่พระเอกก็นะอายุปูนนี้ไม่มีแฟนยังอุส่ายับยั้งชั่งใจได้สูงมากนับถือๆ

dikky

อ่านเรื่องนี้ทำให้หนุ่มขึ้นมาเลยครับ มีสาวน่ารักมาให้จัดถึงที่ครับ

tontarn123

as72340639