ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Umezawa Takeki] Tonari no Kaede-chan รุ่นใหญ่ใจต้องนิ่ง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 18, 2018, 08:53:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nabisca Sathu

phatsa

ryu

ชอบตอนสาวบอกว่าไม่ได้ทำกุญแจหายหรอกน่า
แหม ลุงก็ยังไม่กล้าอยู่นั่นแหละ

Reggal

โดนเด็กบุกหน่อยลุงถึงกับไปไม่เป็นเลยนะครับ แหมมม

nutza019

::Oops:: คำว่าสุภาพบุรุษกับซื้อบื้อนี่มันเป็นแค่เส้นบางๆจริงๆนะเนี่ย แต่ก้อถือว่าดวงดีแล้วหละที่ได้เมียเด็กน่ะเรื่องนี้ใสๆจนน่าแปลกใจสำหรับมังงะของท่าน kater  ::HeyHey::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

ipor

keatmano

พระเอกซื่อบื้อจริง ๆ .. มิน่าอยู่จน 40 ยังไม่มีแฟน .. สาวมาอ่อยให้เห็นชัด ๆ .. ต้องแก้ผ้า นั่งทับถึงยอมลุย  ::HoHo::

Jikkig16

มันจะน่าอิจฉาเกินไปแล้ว เป็นผมเอาไม่ลงอ่ะ คือขึ้นแล้วไม่ลงอ่ะ หมดแรงกันไปข้าง 555 ::Hungry::

jw4321

joulez

liverpudlian

yuthana