ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Umezawa Takeki] Tonari no Kaede-chan รุ่นใหญ่ใจต้องนิ่ง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 18, 2018, 08:53:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wheel of Fortune

ห่างกันเกือบจะ 2 รอบเลย น่าอิจฉา แต่ว่า 40 ผู้ชายนี่ ยังมีกำลังวังขาอยู่นะ เอาได้เรื่อย ๆ

มณเทียร น

ผญ แอบชอบ ผช มานานเลยวางแผนใกล้ชิดแล้วฟัน ผช ซะ ::Horror:: โหดๆๆ

thenefilim

ถ้าเข้ามาถูหลังขนาดนั้นแล้ว เป็นผมหันกลับไปผลัดกันถูเลยละคร้าบบบบบ

Joe RedDevil

แนวชอบของผมครับ เด็กสาวๆ อยากมีอารมณ์นี้ม่างจัง

DarKSiDeIID

อิจฉาเลย เจอแบบนี้เดือนหน้า มีหลานไปให้ย่าอุ้ม ยังได้ ขอบคุณครับ

crisisx

เท่าที่เห็นไม่ใช่รุ่นใหญ่อย่างเดียวไอ้นั่นก็ใหญ่ด้วยครับ

TOLING

chinnosuke

เป็นผม กระโดดท่ากบใส่ตั้งแต่ทำกับข้าวแล้วครับ 555

ขอบคุณมากๆคร้าบ

Sequence

นานๆทีได้มาเจอสาวอวบหน่อยๆบ้างก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบแฮะ อายุห่างกันตั้งครึ่งแต่ไม่ผิดกฏหมายซะด้วย คุณยูอิจินี่โชคดีแท้ แต่จะโดนทางพ่อตาแม่ยายเขกกะโหลกเอารึเปล่านี่ซี้(ฮา)

lordofthetwo

FARM1 HGf

ต่อให้รุ่นใหญ่ขนาดไหน เจอเเบบนี้ก็ตบะเเตกครับบ

สาวน้อยยั่วในห้องน้ำขนาดนี้

แจ่ม มากครับ

SikerWoo

ยั่วตั้งนาน ฮ่าๆ เกือบล่ะเด็กใจไม่ถึงนิไม่มีเมียแล้ว ฮ่าๆ
TTT

thegift52

หาไม่ได้ง่ายๆนะครับ ที่เด็กจะชอบผู้ใหญ่อย่างจริงจังขนาดนี้ เฮ้อออ ดีจังน้ออออ  ::Bloody::

Zodicark

สมควรโดนด่าว่า ตาทึมจริมๆ อ่อยมาซะขนาดนี้แล้ว

ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ

pronthip.ratchaneepron