ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามีให้หนูเป็นเมียหมา ตอนที่ 14 ชีวิตเปลี่ยน

เริ่มโดย darkgiggs, มิถุนายน 23, 2018, 09:49:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Susaisai Thathathi

Oumale

PTTrayong

ผมว่า ปกรณ์ คงระแคะระคายน้ำฟ้า ตั้งแต่เรื่องที่ฟ้าไปให้ลุงคำปูนคนงานในภาคแรกจับเย็ดแล้ว ผมว่า ปกรณ์ ต้องรู้ และยิ่งมีเรื่องไปเย็ดกับ ลุงหมู ที่บนดอยอีกทำให้หมดรักฟ้า เลยจับมาให้เป็นเมียสุนัขประชดความร่านของฟ้าเองซะเลย แต่ ปกรณ์ คิดไม่ถึงว่ามันจะเลยเถิด กลายเป็นของสาธารณะให้กับสุนัขจรจัดซะนี่ ปกรณ์ เลยรับไม่ได้

พง ใจดี

พี่ปกรณ์ไม่ได้รักน้องฟ้าเลย  ทิ้งกันได้ไงที่น้องฟ้าเป็นแบบนี้ส่วนหนึ่งเป็นเพราะพี่ปกรณ์นะไม่แมนเลย

monkung

ซีรี่ค์ชุด ฟ้า หลายอารมณ์มากเลยครับ นักเลง คนแก่ ต่างชาติ ต่างพันธ์ุ
ทำ sildstory สวิ้งนางเอก ซีรี่ค์ไหมครับ คุณแป้ง ฟ้า อาจารย์คู่ลุงพม่า(ลืมชื่อ) พระเอกเป็นลุงหม่อง กับ ลุงหมู

nankung

จากน้างฟา กลายเป็นทาสหมาวัดสะแล้ว ชีวิตดราม่าจริงๆ

l2eturn456

ส่งทอดความร่านไปที่ลูกสาว 55555555 ชอบภาพประกอบนะครับ

gond115203

Chairat Rodjana

dryice32

น้องห้าคลอดลูกเสร็จมีหวังเจ้าเหลือซัดทุกวัน

Deadmask13

บุญเหลือนี่มันบุญเยอะ เหมือนที่ลุงสมานบอกจริงๆ

Nickeezz